Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Giữ lời hứa với bé 16 Nhạc Dương Lầu Massage

Kaka2020

Thành viên mới
Lần đầu tiên đi Matxa trong một bối cảnh éo le như thế này. Gặp em thấy rất vui vì matxa thì ít mà kể chuyện đời với nhau thì nhiều. Nói chứ chắc nhiều anh em đồng cảm với mình. Năm nay dịch Covid căng thẳng quá mà, hông có mấy dịch vụ này thì chắc là stress mất. Nhiều khi đi matxa để có người tâm sự nhiều hơn. Nhiều khi em cũng chả biết mình là ai nên cũng có chỗ mà trò chuyện. Em nói chuyện rất chân tình nên hai anh em cũng chia sẻ với nhau nhiều chuyện, về tình đời tình người, yêu đương và cả tư vấn tuyển dụng. Lát nhiều khi lạc chủ đề luôn. Miền tây với nhau gặp nhau thì thôi rồi. Mấy anh em hay đọc viết kiểu kia nay hôm nay viết kiểu văn vẽ chút nên mọi người ráng đọc nhé.

Quay lại chủ đề chính, hôm nay đi Random cũng hơi lo nhưng em vào thì yên tâm rồi, rất gợi cảm đặc biệt là với những anh nào thích kiểu hôn môi tình cảm, lâu lắm rồi mới có cảm giác gần gũi như vậy mà ít có chỗ Matxa nào mình đi trước có được. Đi xong có cảm giác chả giống đi matxa mà là kiểu cố hữu lâu năm gặp lại. Em kiểu tình cảm này thì chắc không nên đi lại vì không khéo phát sinh tình cảm lại chết.

Em cao 1.6m mình dây nhìn rất vừa mắt, ngực em to, mới sửa lại nhưng sờ vào vẫn đầy cảm giác nhé. Chịu không nổi với tư thế vừa hôn môi, tay thì xoay và tay thì khám phá vòng 4 đầy ướt át.

Ra ngoài hai anh em cầm nhau hẹn có dịp lại gặp lại. Nhìn lại mới thấy bé có đồng tiền nhìn dễ cưng ghê. Bé sinh năm 95 nên cũng có những trải nghiệm nên nói chuyện cũng có câu chuyện hơn mấy em 2k. Lên đây thấy chưa ai review cho em nên viết vài dòng giới thiệu. Ai đang buồn vào nói chuyện với em chút, thấy chuyện em còn buồn hơn, nhờ vậy mình đỡ buồn,hihi.

Đính kèm

Hữu Chung

Thành viên
Dáng TP con có sức khỏe bú liếm cho nhau như người yêu.. bữa đi 4tay 16 với 32,, toàn 16 làm tình như người yêu