Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Geisha Queen thác loạn vs e du học sinh nhật bổn

Phê Pha

Thành viên mới
Hà Lố Anh em cũ và mới

Anh em còn nhận ra tôi không :))- Đã lâu lắm rồi không còn Rp tại box này nữa, không phải vì nghỉ chơi- chơi vẫn chơi nhiều nhưng lặn sâu và chơi thầm lặng vì những anh em cũ đều đã giã từ hết sân chơi vui vẻ này vì nhiều lý do khác nhau ,lâu lâu mới về mái nhà xưa tâm trạng quá

Tiện gần đây say sưa nhiều quá, gấu nhà lại đang ở xa lên cơn thèm quá độ, Chuot toi lại quay lại con đường ngot ngào mà đầy man trá này, cũng tiện được ku Long Gs hứa chắc đinh đóng cột bên em trò mới hay lắm anh qua thử đi nên đành nhắm mắt đưa chim theo cơn mê đắm. Tiện đây tui có lời mời lại các anh em cũ từ ngay xưa chúng ta quay lại với box để có thể lại cùng các buổi off vui như ngày xưa rất rất nhiều anh em khác..Anh em nghe thấy thì trả lời tôi nhé

Lan man kỷ niệm hơi nhiều đi vào vấn đề chính ở đây là Rp vê quán mới của Ku Long ( mới chắc mới với tôi , chứ chắc cũ với ah em vì thấy Rp ở box nhiều quá rồi) Về Geisha Lê Đức Thọ thì cơ sở to vật chất tốt thế nào anh em chắc chả cần phải bàn nữa - Cái chính chúng ta ở đây cần vẫn là dịch vụ và những trò chơi mới đem lại nhưng cung bậc cảm xúc tột cùng. Bỏ qua những lời giới thiệu của Long tôi chỉ hỏi nó 1 câu đơn giản “ Trò mới bên em là gì - Show me now”

Và tôi cùng ông bạn cơ quan được thử trải nghiệm cảm giác 2 Vua 2 Hậu nó thế nào với 2 em hot hít mới của quán trong cùng 1 phòng. Bỏ qua mấy công đoạn nước nôi phòng chờ, 2 anh em đi thẳng lên phòng Double King của quán ( thấy bảo gọi tên là Donal Trump ) Bước vào thì thực sự ấn tương ban đầu khá tốt, phòng này có vẻ chưa đi vào hoạt động nhiều nên mọi thứ còn rất mới- chăn ga và giường thơm mùi gỗ mỡi..Ku Long nháy mắt nói “ A An tâm đi hôm nay e cho a trải nghiệm Nuru đúng chất Nhật với em Du học Sinh Nhật Bản” Tôi cười rồi ngồi châm điếu thuốc với ông bạn...Tựa lưng vào thành giường và suy nghĩ xem con bỏ mẹ nào đi du học Nhật về lại làm nghề này

Rồi cũng ko phải đợi quá lâu , tiếng gõ cửa vang lên, vẫn giữ style dân chơi lâu năm không vồ vập, tôi cho các em tự thể hiện và giới thiệu mình.. Khá khen cho ku Long đã biết gu mình , e làm cho mình ấn tượng là ưng chim luôn- đúng gu của mình, mặt baby hơi tròn, làn da trắng nụ cười duyên, toát lên từ em là 1 người con gái có học thức, chưa kể nét đẹp này ko giống mấy e gái miền Tây trước đây anh e hay chơi( không phải sự sắc sảo , cũng không phải sự nhõng nhẽo ngọt ngào ) - nó cứ thế cuốn hút và bí ẩn ..Lúc đó mới à lên rằng em Du học Sinh Nhật Bản mà L nói đây roài, quay sang ông bạn bên cạnh thì 1 em mặt dừ hơn chút nhưng nhìn biết độ dâm không phải nghĩ tên Mai Vy :) ( nt trộm cho ông bạn bảo con này chắc chắn Cum Alo nhé ) Tạm thời gọi em là em X - nhân tố bí ẩn ngày hôm nay, sự cuốn hút toả lên từ toàn bộ cơ thể em lấp ló sau bộ đồng phục, và từ khuôn mặt non nớt của em. Tôi nhẹ nhàng trao lên môi em 1 nụ hôn nồng cháy- em đáp lại 1 cách rụt rè và có hơi e sợ ( nghĩ bỏ mẹ con này lại thuốc mình rồi) rồi tôi bế e ra bồn tắm . Trò Double King này khuyến cáo anh em nên đi vơi ai thân hoặc thác loạn tí chứ nói thật lúc đầu cũng ngại bỏ mẹ ra . 2 anh em bao năm chịh chiến phang bao nhiêu con nhưng làm tình và show hàng họ trc mặt nhau thế nayd cũng ngại phết các ông ạ- Đúng là sướng con cu mù con mắt mà

Sau màn tắm rửa súng ông 2 anh, 2 em đưa chúng tôi ra 2 chiếc giường to tổ bố ( thiết nghĩ sao ko thiết kế mẹ thành 1 giường to cho 4 người lên làm tình cho sướng nhỉ) Bỏ qua mấy màn massage nhàm chán, tôi muốn dc tận hưởng dc thưởng thức ngay và luôn món ăn Nhật Bản non tơ này..Không rõ bên Nhật e học chữ hay em có học cả cách làm tình nữa mà sự non nớt khi nãy tan biến hết - Thay vào đó là 1 nữ Jav bước ra từ màn ảnh. Sự dâm dật và điêu luyện từ bàn tay cơ thể đến cái lưỡi của em được thi triển trên cơ thể trần truồng của tôi. Đi kèm là âm thanh Hifi Soundround thỉnh thoảng lại thêm nếm mấy câu tiếng Nhật khiến cảm giác mình đang là diễn viên chính trong mấy bộ phim JAV hồi bé ta thường hay xem. Sự đê mê hoang dại tràn ngập khắp căn phòng từ cả 2 anh em.. Nỗi niềm hoang dại đó được tăng cảm xúc lên rất nhiều lần khi quay sang nhìn bạn mình bên cạnh- Tiếng rên của 2 em gái, và cảnh tương như phim sex quay chậm cứ hiện rõ trước mặt, 1 thú vui mà ko phải ai cũng có thể trải nghiệm. Sự thích thú xen kẽ cái ngại ban đầu của 2 thằng con trai dần dần biến thành cuộc hoang lạc vô độ và CIA trong sung sướng vào miệng 2 em.

Tổng kết dịch vụ Hoang lạc với em gái Du học sinh Nhật Bản

- Tip : mỗi em 1 tỏi

Phòng đôi giường đẹp và còn mới, cơ sở vật chất xịn ổn áp tầm giá
Ku Long nhiệt tình , điều hàng chuẩn
Nhược điểm :
Bốn tắm phòng Doube King nên to hơn để có thể thì chứa được 4 anh em ngâm mình thì sẽ vui hơn

Anh em chú ý trò chơi hoang lạc này vui nhưng nên kiếm thằng nào thân nhé, chứ ko thân vào ngại vl luôn
Nếu kiếm được cặp 2 em mà thân nhau thì cho thêm tí tiền xong chơi trò đổi nhau cũng vui haha
Anh em đi nên alo trước ku Long để có cuộc chơi trọn vẹn và vu8, Long dẫn đào chuẩn như hôm nay tôi đã được trải nghiệm
Thân chào các chiến hữu, anh em nào còn quen tôi pm hòm thư anh em tổ chức buổi off ở bể bơi GS càng sớm càng tốt nhé.^^. Thân chào a e.