Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Geisha Queen Lê Đức Thọ - Review Cuối Tuần

Thích Kiêu Sa

Thành viên mới
Chào các ae box massage,
Giờ vào nhìn toàn ae mới trẻ khoẻ xung sức, chắc không còn mấy bác nhớ nick mình. Chăc phải tầm >4 năm rồi mới quay lại box , bồi hồi và choáng vãi.

Đợt này bất chợt rảnh, ngó lại vào chốn xưa xem có gì hay ho, những cái tên quen thuộc Oasis CD, Láng Hạ, Sakura VT, Quan Hoa ... mất tích hết. Thay vào đấy là 1 loạt những cái tên mới nổi, đọc 1 lượt bài ae thấy giờ dịch vụ "hoành tráng" quá mà cũng ... loạn quá :| . Ko còn rõ ràng phân khúc như xưa.

Tò mò nhiều và hoang mang cũng nhiều :D . Trong cái hoang mang ấy chợt nhớ tìm lại góc tủ cái dt ip cũ mèm có lưu zalo ông em CHUỘT huyền thoại =))) . Pm đéo ngờ thằng em vẫn nhớ mình và tư vấn nhiệt :D .
Sau 1 hồi đúc kết quyết định chọn GS LDT , thấy nó bảo chỗ ấy hoành và ngon nhất , các em lại xinh và nhiệt vô cùng . Nguyên văn " chỗ ấy chưa = dc CD ngày xưa a đi nhưng giờ là khá nhất rồi, Qly tuyển toàn e dc, xấu là loại" --> GẬT .

E a chuyện phiếm mãi e xin vào chuyện chính :
1. Tìm cái GS này vcd, cái đg Lê Đực thọ đánh số hên xui đek hiểu gì
2. Đến nơi khá bất ngờ phong cách MS bgio, đèn đóm sáng choang, nhạc giật ầm ầm , giống karaoke nhiều hơn kiểu đè mờ OS Saku ngày xưa =))
3. Đến lễ tân nhiệt, hỏi d/c Sơn dc Chuột nó gọi trc ( gọi Long QLy thì té đi xoạc nhau rồi hay sao ấy ). Mỗi tội k cho mình xem ảnh như Chuột nó bảo , chắc nhìn mặt mình lạ, hàng ko thân quen , trong gà gà :))
4. Mình pick phong King và dc dẫn lên tâng 8,9 gì đấy. Trên dg lên vẫn theo thói quen ngày xưa 1-2 loét cho trực tầng --> bảo nó điều hàng ngon.
Tuy nhiên ở đây có điểm mình chưa thấy hợp lý lắm, hỏi bảo e nào top hot ở đây thì bảo " em nào ở đay cũng hot, qtrong a thích gu gì, a thích gì e điều nầy" --> nghe thì có vẻ nhiệt chứ theo ngu ý mình + k/n mass ngày xưa thì đây là câu xã giao thôi, hot thì vẫn là hot, gu đek gì mà hot thì vẫn gật hết :D. Lại 1 lần nữa mình nghĩ chắc mình mặt mới nên thế :D
5. Phòng ốc nhu KS xịn, bể sục rộng, thiết kế đẹp dù hơi sến tí :D
6. Em gái : dc cái ông em trực ko biết nhờ thằng Chuột gọi hay là nhờ ... tí $ mình di trc mà pick ra 1 em đúng ý ( xinh, dáng cao, vú to ) :))) --> gat luôn .
7. Service : Sau khi xông hơi tí xong --> vào bể sục nằm --> có tí choáng khi em nó 100% từ từ bước vào :)) --> hoá ra massage thác loạn 2017 nó bgio lên lev ntn :)) . Mình k phải kiểu vồ vập nên cứ nằm cho em nó bóp bóp, xoa xoa , cạ cạ. Cảm giác rất ẹnjoy :))
8. Sau màn ôm ấp nhẹ nnàng ở trong bồn --> ra giường . Nuru như các bác trên đây đã tả, mà full 100% nhé,e ấy có trò cạ cạ = vong 4, nhiều lúc mình còn hỏi đùa ... trượt cái chui vào trong thi làm ntn :)) . E này ngực đặc biệt to và săn chắc nên nuru rất thích, trườn bò trên dưới , ngang dọc các kiểu :D .
9. Sau 1 hồi chườn bò thì e vào việc chính, chủ động quay mông lại cho mình sờ bóp, BJ nhiêtj nhưng không kiểu ép ra, có dừng có tiến :)) . Em nay co mắt trong rất lẳng và dâm, nhìn BJ cho mình ngước ngước lên + mặt xinh nên thích vãi . Âm thanh sôi động và CIA .
Tuy nhiên mình thấy cái tinh dầu NURU thì hay chứ lúc BJ bop bóp mông ngực nó cứ trơn tuột :)) bóp chay thích hơn .
10. Kết thúc e đưa mình ra tắm lại rồi vào nằm tâm sự truyện đời chuyện người chuyện em 10' rồi mình té :D

11. Tổng kết:
- Rất ấn tượng CSVC và service
- Mình đi tiếp khách chắc chắn dẫn vào đây
- Giá phòng + tinh dầu gì ấy : 950K . Khá cao so với mặt bằng chung , gấp rưỡi gấp đôi CD , Saku ngày xưa nhưng mình thấy xứng đáng vì nó rộng rãi, cảm giác riêng tư hơn với các dịch vụ phụ kèm.
- Nhân viên nhiệt tình hướng dẫn nhưng ... vẫn có tư tưởng lừa gà mới để xoay vòng tour nhân viên ( nhận xét cá nhân )
- Tips : Mình tips theo trong khung mà cu em bảo, đảm bảo ko phá giá như xưa vì không còn tuổi đấm bốc để rê các em ra ngoài trồng trọt :D

Chốt lại : Đã lâu ngày trở lại massage và thấy thật sự ko thất vọng, cho GS LDT này mình thấy cảm giác khá là thoải mái và vui. Giá cả có thể hơi cao nhưng tiền nào của nấy.

PS: Nhắn gửi bác Qlý , bác bổ xung cái trò cầm ipad cho ae xem ảnh để chọn dưới lễ tân là tuyệt đấy, chứ khái niệm gu anh thế nào em chọn thế nó hên xui lắm . Vì e của mình thì mình không chê gì nhưng đi thang máy gặp 2,3 e đi ra ... nói chung là ... ko dám nhận xét :| . Đành rằng bác là quản lý phải làm sao xoay tour cho các em được đều nhưng là ng đi chơi, ai cũng muốn mình dc hưởng dịch vụ và em út chất lượng nhất. Mong bác lưu ý.

Cám ơn ae đã dành tgian đọc :D