Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Geisha Queen Lê Đức Thọ- Khám Phá 12 kỳ Quan thế giới tại Thiên đường

Đào Rồi Lấp

Thành viên mới
Hello anh em Đồng râm congdongx
Dạo này chuột vàng chuột xanh đục khoét hàng mãi cũng chán. Nhậu nhẹt tiếp khách lại nhiều nên lại mò mẫm qua box xem có quán nào hay hay đi thử xem sao
Vẫn tiêu chí như bên check hàng, Mình cứ đi thử 1 loạt xem có gì hay về rp cho anh em
Lang thang rồi cuối cùng cũng có 1 quán khá ưng Chim từ cuối năm 2016 và là động lực cho bài post hôm nay!

Quả đúng là Du Hí 12 kỳ quan thế giới ngay tại đất Hà Nội ( vì sao thì các ae kéo xuống đọc nhé )
1. Địa chỉ, Cơ sở vật chất
Đc : Geisha Queen 20 Lê Đức Thọ- nằm trên con phố cực to( đối diện quán bia Thu Hằng-anh em có thể nhậu xong ghé qua luôn cũng được). Điểm cộng là cơ sở vật chất đẹp mới, hoành tráng, chỗ để xe ô tô thuận tiện kín đáo
Thực sự lúc mới bước vào sảnh không nghĩ là quán massage mà đang nghĩ đi vào mấy sảnh khách sạn hạng sang hoặc mấy quán karaoke VIP.
Mấy anh em vào trong thì được mấy ku nhân viên nam rót nước chào hỏi lễ phép lắm ( nghĩ thầm quả này hôm nay đúng làm Vua rồi)

2. Giá cả và Nhật ký tắm tiên
Hôm đến là ngày t7 khá đông khách tốp ngồi đợi
Giá cả thì tầm đó đang phê nên cũng chỉ nhớ 1 số cái chính
1.phong king bt là 800 nhưng tắm chung rồi lên p king giá 900
Vip là 600 nhưng tắm chung lên phòng vip là 700
Gói rẻ nhất tắm chung là 500 thì lên phòng tiêu chuẩn
Mấy anh em đã xác định hôm nay làm Vua chơi tới bến rồi nên không care lắm, chọn ngay tắm chung và lên phòng King
Ngồi đợi tầm 5p chè cháo thì tất cả anh em lên tầng 2 thay quần áo đi xông khô xông ướt . Tủ có khoá riêng của ai người đó cầm nên khá an tâm ko sợ mất mát đồ gì cả.
Mấy công đoạn xông thì cũng chả có gì mới để kể mình nói luôn đoạn quan trọng anh em háo hức nhất
Quả đúng chơi cái trò tắm bể này nhiều lần rồi mà lần này vẫn ấn tượng mạnh. Phòng tắm rộng phải 2 bể to chứa được tầm 30-35 anh em. Hệ thống đèn laser với loa set up như đang chơi trên Bar Club , có ông thần Dj đánh nhạc luôn mới sợ =)), quả này thêm viên " xanh xanh" là Nào anh em ta cùng bay lên thiên đường luôn
Và tất nhiên thiên đường là éo thể thiếu được tiên nữ , kỳ cọ chim cò 1 lúc thì các mẹ tiên nữ cũng giáng trần :))
Ôi mẹ ơi khói , ánh sáng, nhạc mạnh , rượu vang và thêm các tiên nữ mặc bikini xinh đẹp mơn mởn sà xuống với mình, quả thực lúc ý cái cảm giác Vua thời xưa thì cũng chỉ thế này thôi.
Nhấm nháp rượu vang, bàn tay thì mân mê trái đào tiên, tiên nữ thì uốn éo theo điệu nhạc, ánh sáng ảo diệu như chơi tem nấm =)) , chim cò ông nào cũng trạng thái 12h và không bao giờ thèm xuống
Hôm ý nhớ dc tên mấy em cua a e minh là : Diễm, Bảo anh, Quỳnh Anh, Quỳnh Chi và em gì tóc xanh Thuỷ hay Thanh ý ko nhớ rõ lắm( anh em nào hay di cho em xin tên em này nhé)

3. Cơ sở vật chất trong phòng
Sau khi tắm táp dưới bể với các em thì mình cũng chả thể đợi lâu hơn liền kéo em lên phòng luôn.
Đi lên tầng 8 vào đầu tiên là thấy dãy phòng khá là lạ mà mình chưa găp ở bất cứ quán massage nào. Mỗi phòng 1 tên rất kêu như " Ma cao, Hồng Kong, Pharaon hay có cả Donal Trump ..." Điều thú vị đó là không chỉ tên khác nhau mà mỗi phòng đều xây và trang trí theo đúng cái tên đó luôn .. Đếm sơ sơ qua cũng đủ 12 kỳ quan thế giới luôn =)) đủ các thành phố lớn nhỏ trên Trái Đất này

Phòng đầu tiên mình vào là phòng Macao trang trí gương và kính nếu nhìn qua đó được các em Bj thì khá kích thích nhưng thú thật ấn tượng với cái tên Pharaon nên bảo cu nhân viên cho a đổi qua thử xem sao. Bước vào phòng tí giật mình vì quả đầu tượng Phara =)) làm cái giường nhìn thật éo chịu được. Trên tường treo toàn tranh thời Ai Cập cổ ( thú thật anh em lúc mới vào thì thích chứ lúc đang mân mê các em massage nhìn ảnh thấy bọn tượng nó nhìn mình nhiều lúc do ảo giác hay sao e thấy nó cứ chằm chằm nhìn em- e thấy sợ sợ =)) chắc nó đang ghen với anh em mình haha ) Cái cảm giác lúc này của em nó vừa phê vì lạ vừa thấy rất thú vị và muốn khám phá hết các phòng khác xem sao

4.Nhân viên và masssage Nuru
Em lan man hơi nhiều về phòng ốc so sry các bác cũng vì tính em nói thật gái gú đến nay chắc hàng trăm con đã qua tay rồi nên e đi masssage em hay chú trọng vào phần phòng em nằm ra sao- thái độ và nhân viên ở đó thế nào nhiều hơn là gái
Mình xin phép rp về chủ đề chính mà anh em vẫn mong đợi đó là nhân viên nữ.Hôm nay em bé em làm tên Diễm( chắc cũng nhiều bác đã găp qua em này ) về tuổi em có thể chắc luôn cháu nó mới 18 :), khuôn mặt trẻ con búng ra sữa, nụ cười duyên, làn da trắng sáng, cao chắc tầm 1m58-1m6 , thân hình đúng gu kiểu trẻ con nhỏ nhắn của em.

Hôm nay chọn gói massage mới là Nuru massage ( hay còn gọi là tinh dầu bôi trơn). Sau màn chào hỏi mơn trớn massage ai cũng như ai thì đến phần quan trọng nhất là thư giãn. Bé Diễm tuổi thì nhỏ nhưng kỹ thuật và kinh nghiệm thì chắc ko phải dạng vừa. Từng đường lưỡi của em nó lướt khắp cơ thể , kết hợp cùng tinh dầu trơn thực sự cái cảm giác khó chju nó liên tục xuất hiện. Khó chịu chỉ muốn đè ngay ra lúc này mà chén =)) ( em đùa thôi, mình lịch sự ko nên làm trò đó ở đây cac bác nhé) , em nó liếm láp cổ tai rồi hôn môi. Sau đó dùng cặp đào tiên chà xát quanh my body , tay vẫn không quên mân mê cậu bé . Tinh dầu làm cho cảm xúc dâng trào đến tột đỉnh khi massage body kiểu này, em nó ngồi lên mình rồi dùng phần dưới lướt lướt quanh cậu nhóc- cảm tưởng như dầu trơn thêm tí nữa là nó nằm thọt luôn trong cái hang bé tí thơm ngon đó. Phần hang hốc hồng hào, phần rừng còn lún phún vì tuổi em còn quá non. Kỹ thuật Bj ko phải dạng vừa đầu, lúc ấm nóng lúc lại làm mình rùng mình vì những chiêu trò riêng của cô bé Đầu zú hồng, ngực vẫn còn chắc . Sau 1 lúc anh em mân mê nhau thì mình cum alo trong sung sướng . ( Khá ấn tượng về cô bé này tuổi nhỏ mà tài cao- hỏi kĩ ra hoá ra là em gái của em Yến Xôi Đại cao Thủ bên Gs về kỹ thuật - chị em cứ dắt nhau ra HN thế này tôi yêu quá cơ )
5. Kết luận
Giá chung tip ở đây khi tắm chung làm Nuru là min 700, nhưng hôm nay gặp được em gái non tơ , xinh mà kỹ thuật tốt em vui cho luôn 2 tờ xanh. Còn đâu tuỳ các bác nhé- đi chơi vui vẻ thoả mãn là được, đừng bảo e phá giá này nọ vì em biết trong đây nhiều bác còn cho các em nó kinh hơn
Chốt lại sau 1 buổi đi chơi thác loạn em có nhận xét về quán như sau

• Điểm cộng :
  • Cơ sở vất chất đẹp, phòng tắm chung to , nhạc Dj hay, ánh sáng đẹp, Cơ sở xứng đáng VIP, đi chơi hay đi tiếp khách đều rất ổn, chỗ để ô tô rộng và kín ( cái em cần nhất)
  • Phòng ốc mới, sạch và ấn tượng ( em sẽ khám phá đủ 12 kỳ quan thế giới tại đây thời gian tới)
  • Nhân viên xinh trẻ, nhiệt tình,non tơ, Nuru massage kích thích tuyệt vời mà lại ko bị dính người như sữa chua cũ( tắm phát sạch luôn)
  • Điểm trừ:
  • Hơi xa trung tâm với những ai làm việc khu vực quận Hoàn Kiếm và Hai Bà Trưng như em( đi ô tô thì tiện hơn
  • Đi nhiều dễ gây nghiện => viêm màng túi =))