Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Geisha Queen Lê Đức Thọ có em Trinh quá xinh

Hoài Niệm X

Thành viên mới
Chào các đồng dâm, em chơi bời trong diễn đàn cũng lâu lâu, chủ yếu lượn trung tâm set kèo chăn gối. Nói chung ko phải PGA nên cứ thấy chưa đáng tiền lắm. Có yêu mỗi yumi thôi...
Ko lan man lạc đề, em vừa đi check Queen Lê Đức Thọ thấy chỗ này đi chơi hay tiếp khách hơi bị ổn. Hai mặt tiền trước sau đi kiểu gì cũng được. Mỗi tội đằng sau tối muộn taxi đỗ hơi nhiều choán hết chỗ.

Dạo nay massage nó kín đáo chung hay sao ấy. Chưa gì tắt đèn biển, em đi qua thấy mấy ku áo đen ra vẫy giật cả mình. Trước khi đến cũng cẩn thận hỏi tí info nhưng không thấy share ảnh. Vào quán nó mới bật đt cho xem.

Như em đã nói, chỗ này tiếp khách ổn, sảnh chờ rộng vãi chưởng và sáng tưng bừng, tường trang trí hơi giống karaoke, nhân viên mặc đồng phục cũng giống karaoke, lại còn nhạc bay trên tầng 2 làm em tưởng đi nhầm quán hát bàn có trà đá và kẹo, rất nhiều kẹo. Mà lễ tân hơi xấu... sao thấy có bác khen lễ tân đây đẹp mà?? Nhân viên rót nước, tư vấn giá cả các thứ rồi cho xem mấy cái ảnh. Em định gọi em Trân có bác viết rồi nhưng ko có ảnh nó, hỏi thì nó đang làm khách yêu cầu. em triển trước em Trinh xinh xinh và đi luôn king cho chất.

Trinh còn xin hơn cả ảnh, mặt có nét bướng bỉnh nhưng không thể phủ nhận là em nó rất xinh. Nđâu ra đấy khúc khiếc đang hoàng ngực đẹp mông đẹp không quá gầy, da dẻ láng mịn, ôm ấp nghịch ngợm đều thích thú khó tả. Lúc tắm chung em cứ nhìn nó không rời mắt, em không biết bác nào khác gặp em này thì thấy sao nhưng em thì quá hợp gu rồi, cứ nghĩ tí nữa mà được đến z cùng em thì sướng biết mấy. Tắm một lúc thì lên giường, lúc tắm cũng chỉ là nó tắm qua cho em, không dạo đầu gì, hay vì em chém gió nhiều quá nó quên không biết. Tắm xong thì đấm lưng bóp đầu, nó cũng ko mặc lại đồng phục nên xoa bóp em chẳng cảm thấy được gì ngoài thèm chén. Nhưng không được chén, cái dầu nuru trơn nhớt, nó mà sụt vào 1 cái chẵc chắn em chớ liền. Người nó bóng nhẫy, nóng hôi hổi, nó trườn lên trườn xuống từ tốn, lưỡi nó lúc mút ti lúc liếm đùi như một dạng tra tấn tình dục độc ác vô cùng, đi chén chưa có cảm giác vậy bao giờ. kích thích chán rồi giải quyết bằng HJ - BJ, cái này thì em ấy được thôi chứ không xuất sắc. Khúc cuối hơi nhanh. Kể mà chậm và sâu hơn tí thì sẽ thuận lợi hơn cho em nó, đỡ phải mất nhiều công sức và thời gian. Hehe.
À. Nó cho em vào cái phòng king ngay đầu hồi rộng quá đáng, em hỏi phòng nhỏ nhưng kín khách. Phòng 2 cái giường mà mỗi mình em. Điều hòa mãi mới mát. Phòng xông kính thì lại hơi hẹp quá.

Thư giãn xong thì làn điếu thuốc xong lại đứng vào bể để em tắm cho. Em vẫn chưa mặc lại đồng phục như một ân huệ cuối cùng. >_<.

Tổng kết: Ngon chim và lưu luyến ít nhiều.
Vé với dầu 900k
Tip như được dặn dò: 700k
Chúc các bac cuối tuần vui vẻ