Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Geisha Mỗ Lao - Kiều ơi là Kiều

Nghèo Ham Hố

Thành viên mới
Địa chỉ: K5 Ao Sen ( đi Trần Phú, qua siêu thị Coop Mart rẽ phải vào cỡ 100m)

Vé: 600k (tắm với em trong phòng King, không tắm chung vẫn phòng ấy 500k, còn có phòng 400 thì phải)
Quà cho em: 700k (do mình thôi chứ ở đây mặt bằng là 500k)

Cơ sở vật chất: Bên này đầu tư thì cũng mạnh tay. Nhìn chung, đẹp từ phòng ngồi chờ đến phòng nằm hưởng. Phòng mình đi ở tầng 8, có thang máy. Lạ là ở cái phòng, phòng King thì giường đôi rồi, nội thất , ánh sáng đẹp, hiện đại và mới là đương nhiên với giá tiền như vậy. Nhưng cái bồn tắm rất hay, nó không phải cái bồn mà là một cái bể tắm to tổ bố luôn.

Phục vụ:
Mấy cậu trai dưới sảnh rất niềm nở và chu đáo. Lúc mình trà thuốc đợi phòng còn ra ngồi cạnh tâm sự, lúc về cũng tâm sự, lửa châm, nước rót đàng hoàng.

Nhân viên:
Kiều (Random và ăn may) Nói ngắn thì là xinh, trẻ (18 -19 tuổi thôi), đáng yêu, chu đáo, đấm bóp vừa phải, thư giãn tốt.

Nói dài thì...

Đùa chứ! Từ khi tập tọe đi nằm ngửa mất tiền đến giờ mấy năm rồi chưa đụng phải nhân viên nào xinh như cô bé này .. hay do mình đen nhỉ?

Em vào phòng là mình không rời mắt được , mắt sáng, mũi cao thanh tú, đôi môi chín mọng xinh xắn vô cùng, và còn cằm vline nữa... hot trend muôn thuở rồi còn gì! Từng ấy chi tiết nằm ngoan ngoãn và cân đối trên khuôn mặt trắng trẻo bầu bĩnh với tóc mây lòa xòa xuống cái cổ cao mịn màng mơn mởn.

Em hỏi: " xông hơi nhé anh.."

Mình ấp úng: "uh có , à, không , ờ... không cần.. " chết cha, cứ như là bị dính bùa ấy! Thấy em khúc khích cười thằng anh lại càng bấn loạn, nhưng không được, phải điềm tĩnh thôi chứ để trẻ con nó cười thế à!

" Tắm thôi em ạ, anh xông ở Cali rồi."
" Em tắm với anh nhé!"

Đoạn, em cởi bỏ đồng phục, mặc lên bikini 2 mảnh rồi ngồi vào bể nép vào mình.. Mình cứ nhìn em trân trân không bỏ sót chi tiết nào. Người em đẹp, đẹp kiểu vừa thanh thoát vừa non tơ, bụng phẳng, ngực, mông khu nào ra khúc ấy nhưng... nói sao nhỉ, không xôi thịt đâu, kiểu khiến cho người ta muốn nâng niu vậy, không nỡ vày vò nắn bóp..

Tắm chung trong phòng massage kiểu này lại hay, kín đáo riêng biệt, bể rộng, nước ấm, hai đứa ôm ấp, trò chuyện, nghịch ngợm nhau trong bể như đã yêu nhau từ thuở nào. Anh em nào đi ba bốn người cơ thì mới vào bể to, uống rượu vang, coctail, ăn hoa quả chém gió cho xôm. Lúc xong mình xuống mấy cậu nhân viên còn quảng cáo có cả âm thanh ánh sáng, khói xịt hư ảo, kiểu pool party này chắc mình phải đợi có dịp ăn chơi thì mới tăng 2 ở đây được.

Quay lại chuyện chính, hai anh em bước ra khỏi bể xong em còn tắm lại cho mình cẩn thận mới cho lên giường. Leo lên nằm cạnh, em hỏi:
"anh thích sữa chua không?"
"Cái này quen quen em nhỉ?"
"Vâng, quen mà anh, nhưng anh thích đúng không?"
" ...À ừ.."
" Em mới học được thôi, anh chịu khó đi nhé"

Khó đâu chứ? Phải nói là chịu sướng ấy!

Đầu tiên là lưỡi, rồi môi và đến ngực, rồi thì cả cơ thể của em trượt trên lưng mình.. đùi em kẹp lấy chân mình.. Sữa chua ướt át, mọi cảm giác đều rõ mồn một, da thịt hòa quyện với da thịt, hơi thở dồn dập cùng hơi thở.. cứ thế cứ thế ..gấp dần, gấp dần. Chết cha! chả nhẽ lại đứt gánh giữa đường! Chả nhẽ mới khai vị đã no?!

Nhưng rồi em từ tốn lại, rồi nhanh chậm nhịp nhàng làm mình cứ lạc trôi như vừa điếu cày hai bi "lá đu đủ" vậy. Cái miệng của em lúc này vội vã, sục sạo khắp ngóc ngách trên cơ thể mình, có lúc tưởng chừng như chỉ cần quay mặt sang là môi chạm môi, là được hôn em ngấu nghiến mà chưa kịp thì em lại cắn nhẹ vào tai một cái rồi cười tinh nghịch.. ôi điên thế cơ chứ!

Lúc ngửa lên thì thật sự là mình nhịn không nổi nữa, ôm chầm lấy em, thả cho đôi tay tung hoành thỏa sức, này ngực, này bụng, này mông , này đùi.. phải cho đã đi mới được.. À còn môi em nữa, giờ thì thoát đi đâu được?! Rồi thì mình cũng phải nhường em cho thằng em đang biểu tình đòi hỏi nãy giờ. Lưỡi và môi em bắt đầu như thể xoắn lấy nó, trơn tru và ướt át, rồi cứ thế nhịp, nhịp thong thả, thế này thì chẳng được đến năm phút mất. Thôi thì tranh thủ tụt nốt cái quần đỏ nhỏ xinh kia ra mà khám phá đi thôi, cho mấy ngón tay vào cái khe xuân thì kia mà tắm táp đi chứ còn gì nữa!

Chưa được năm phút thật các anh em ạ. Xong xuôi em chuyển qua đấm đấm bóp bóp.. Mình lại bị bâng khuâng tiếc nuối sao ấy. Lúc em tắm cho mình, mặc giúp quần áo xong, mình lật đật rút ví thì em cười tinh quái bảo đợi em chút rồi cởi đồ ra tắm lại.. Ô hay, như kiểu xong việc được tăng thêm quà, châm điếu thuốc, mình ngồi ngắm em qua lớp kính bụng nghĩ buổi chiều hôm nay xem như là viên mãn.

Ví mình không còn tiền, tiêu đi đâu hết cả tiền mặt, nên bảo với em là anh trả thẻ và típ dưới quầy. Em cười bảo " Anh cộng vào lần sau đi anh". Chà! Lúc xuống quẹt thẻ, cứ phải dặn kĩ thu ngân là 700k dành cho em gái ấy. Định về luôn, mà mấy cậu em nhân viên cứ cười tươi rói lôi kéo lại trà thuốc, hỏi han trải nghiệm, bật mí kinh nghiệm, ảnh ọt các thứ các thứ.. thế mới biết ở đây đang có nhiều em khác chẳng kém cạnh gì. Có khi đốt hết lương tháng này vào công cuộc năm ngửa này mất.

Nhiều cảm xúc quá chứ mình cũng không định viết dài như thế này, anh em chịu khó và thông cảm nhé.

Virgo

Thành viên mới
geisha thì ở cở sở nào cũng đỉnh. Đi là nghiện :D