Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Geisha Lê Đức Thọ - CỰC PHẨM - KHÔNG - THỂ - TIN - NỔI

Gà Con Checker

Thành viên mới
Mình rất ít khi wow hay ối á khi đi massage. Mọi thứ trước giờ đều vậy, làng nhàng từ trung bình đến khá, thậm chí nhiều khi là tệ đến rất tệ. Biết tính mình ậm ặc không nói không rằng mà cũng không dễ tính, cô chị quen mới xì ra thông tin nội bộ Geisha Lê Đức Thọ vừa mời chuyên gia từ Nhật về đào tạo. Mình xách bím đi xem thử massage có yếu tố nước ngoài ra làm sao. Thú thật, mình cũng chả kỳ vọng gì nhiều, có tò mò một chút chứ không quá háo hức, để cho khỏi phải bực tức trong lòng nếu như chất lượng dịch vụ không được như thông tin rỉ tai.

Tuy nhiên, sau chuyến “du học” trong nước về, mình ngẩn ngơ mẹ cả ngày. Wow, đéo thể tin nổi là có trải nghiệm như thế. Và wow một lần nữa là đéo thể tin nổi mình phọt hẳn 2 phát chỉ trong một lần công tác đớ cả người. Vốn dĩ không ngon thì không ăn lại, ngon cũng lâu lắm mới ăn lại, thế mà ăn như hổ đói thì thực sự phải đặt ra dấu chấm hỏi răng liệu thật sự nền cách mạng công nghiệp tình dục nước nhà đã từng bước vươn lên và hòa nhập?

Nữ “du học sinh” trực tiếp làm việc với mình có tên xưa như Diễm - chính là Diễm. Không rõ trong thời gian chuyên gia sang đây có cải tạo nòi giống không, chứ em kĩ thuật viên nhìn ưng con mắt thật sự. Gầm cao, máy thoáng. Người siêu trắng và mịn mát như ngọc. Vòng 4 hồng hào không cà vạt, tóc tai tỉa gọn gàng. Thành thật là không dành lời khen cho đôi loa nguyên bản nhưng đẹp và sắc nét như Burmester trên Mer.S là có lỗi với em nó quá nhiều. Trắng tròn, shape đẹp và núm tăng giảm âm lượng nhỏ xíu hồng tươi. Các em nhà này không có em nào dưới mức khá về ngoại hình, nhưng Diễm hợp gu mình lắm lắm. Dàn lốp căng mọng ở dưới cặp mông vun tròn, còn biết nói gì hơn đây? Face xinh xắn, nhẹ nhàng và sáng sủa. Nếu như đánh giá xe, em nó có ngoại hình S class. Còn nội lực thì sao - chắc chắn phải là S550 trở lên - ngon và phấn khích như V8 5 chấm chứ S400 i6 3 chấm không có tuổi.

Nhật không phải vô địch trong khoản làm xe, nhưng nếu bảo Nhật là quốc gia thứ 2 trong ngành công nghiệp tình dục thì không có quốc gia nào dám xé vé lên số 1. Thế nên sau khóa học master chuyên ngành mát xa của RMIT phiên bản Nhật, Diễm làm mình kinh ngạc và ối á vô cùng. Kinh nghiệm chinh chiến đã cho mình gặp không ít em có ngoại hình, nhưng chất lượng trải nghiệm còn phải cải thiện nhiều. Khi em nó vào phòng với bộ 2 mảnh nhìn khá xịn thì mình cũng không dám chắc là đã bốc được kèo thơm. Tuy nhiên nổ máy nhấn ga đã hoàn toàn chinh phục được mình. Thứ nhất, thái độ ân cần chỉn chu với giọng miền Tây êm đềm - có lẽ điều đó không khó kiếm - nhưng em nó nhỏ nhẻ bảo “muốn ăn thịt anh”. Dâm đãng mà nhẹ nhàng, đen tối nấp sau trong sáng thơ ngây. Diễn biến công việc suôn sẻ, nhưng em nó làm cho mình cảm thấy có mạch ngầm thèm thuồng mình thật sự. Chính điều đó là sự mới lạ mà mình cảm nhận được, như là giá trị cốt lõi về mặt tinh thần. Một cô người yêu với kĩ năng hoàn hảo là thứ mình không thể kiếm được ở cuộc sống dù có chấp nhận bỏ thời gian bỏ tiền bỏ tình cảm ra đi chăng nữa. Lần giải trí này dù ngắn hạn nhưng mình lại cảm thấy đã đạt được điều đó. Bài vở không có gì quá mới nhưng thấy có được sự nâng cấp rõ ràng trong từng động tác, từ những quả vuốt trụ mà home-made không bao giờ có cho đến màn bắt sâu lỗ nhị mà không đến 10% bà vợ dám làm thì em nó làm hoàn hảo với nội lực kèm tình cảm bên trong. Pha kết liễu đi vào lòng người làm mình không thể chịu nổi. Có thể mình cũng đặc biệt một chút nên ra rồi mà vẫn nhìn em nó thòm thèm, cu dái vẫn dựng đứng. Bất chấp cả 2 đã tắm rửa sạch sẽ, em vẫn nhẹ nhàng tười cười :”A lại lên rồi. Thế này mà về thì khó chịu lắm, để em giúp.” Sau phát này thì mình lịm luôn, em nó còn nằm ấp mình đến cả nửa tiếng. Nói chuyện tâm sự nhí nhảnh còn hơn cả con ngan già ở nhà hồi mới yêu, xong việc là mỗi đứa một góc.

Mình đánh giá rằng sự nâng cấp dịch vụ, đưa trải nghiệm lên một cung bậc mới Geisha đã làm được.

Đánh giá theo thang điểm

CSVC: 9 điểm như mọi khi

Điểm cho Diễm

Face: 8.5

Body: 9

Service: 10

Rổ giá để trải nghiệm: mình chọn phòng SVIP 850k vẫn như mọi khi, tips 700k còn nháy thứ 2 em ấy tặng riêng, không chắc người khác có sức để mà cửng sau phát đầu không, nhưng mình cũng rất vui lòng đưa em ấy 1 triệu cho tròn công ăn học. Đáng giá đến từng nghìn!