Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Geisha Huỳnh Thúc Kháng - Thần dâm là có thật - Trâm thần dâm

Vi Tiểu B@o

Thành viên mới
Kính chào anh em đồng dâm.

6 tháng đầu năm băt đầu kết thúc thì bận công việc bù đầu, nào là nhậu và đánh chắn suốt, mà đánh chắn thì đen vãi lọ. Chơi 10 trận thì thua đến 8-9 trận, lô đề thì thả phát nào là xịt phát đấy. Hôm nay nhân ngày cuối ngày 14, cuối giờ làm rủ mấy anh em chiến hữu ra Thịt chó Ất Ngân ngay gò đống đa giải đen, chầu nhậu mình mời thì cậu bạn mời lại đi massage. Địa điểm là quán Geisha ngay huỳnh thúc kháng đi vào, ngay cạnh chỗ Vinaphone đi vào.

vào đến nơi, chú em lễ tân cho cả 4 thằng dẫn lên phòng. Mình vào đây lần đầu lên cũng chả biết ai với ai, chỉ bảo cho anh em nào ngon ngon và thoải mái, chiều khách nhé.
vào phòng mình vào xông hơi được 1 lúc thì thấy có em nhân viên vào, dù hơi nước mờ mờ ảo ảo nhưng em vẫn nhìn thấy 1 em khá cao dáo, dáng ngon và teen.

ra khỏi phòng xong hơi thì em lấy khăn tắm lau người rồi tắm táp cho mình như những chỗ khác. Mình hỏi tên thì em nói tên Trâm.

Sau màn tắm thì đến màn Massage, em này tay nghề massage phải nói là cũng khá. Công nhận là ở đây, nhân viên cực thoải mái, khi mình sờ bướm cái, em tự động cởi quần lót ra cho a thoải mái.
sau khi Massage xong, em thư giãn, ở đây cũng mặc định là BJ như chỗ Thọ Tháp mình đi. Các em tự động cởi truồng luôn đéo phải bảo. em ấy bôi gel giống mấy chỗ em đã đi, rồi dùng vú bướm trườn lên người em.
Đến màn thư giãn, em ấy mới hiện nguyên hình là Thần Dâm cmn, em ấy hành hạ thằng bé của em đéo thương tiếc luôn, đầu tiên là BJ, rồi dùng vú và bướm trườn lên người, lấy vú ép thằng bé của em rồi lại BJ, liếm láp khắp người rồi dọn WC...cứ thế rồi lại BJ rồi liếm...
Em ấy quần nhau với mình tầm 20-25p mà mình méo ra được, em ấy khen anh khoẻ thế. (DM, lần méo nào uống rượu a chả thế:)) em ấy quay lại BJ rồi kèm cả tay sóc thì em out luôn trong mồm em ấy.
em nằm nghỉ thêm mấy phút, em ấy đi xúc miêng xong gọi em ra em tắm tráng lại cho anh cho. lúc tắm thế đéo nào em ấy cọ rửa chim xong lại cúi xuống BJ tiếp với vẻ mặt rất khoái, còn bảo chim anh đẹp thế, em mút thế a thích không? mình thì lúc đó mệt nhưng cũng cực hài lòng về em, đặc biệt về thái độ chiều khách và quan tâm đến cảm xúc của mình. còn khen mình nữa :)
mình hỏi thông tin thì thấy bảo sinh năm 1996, người Cần Thơ.

Ấn tượng về em như sau:
xuất xứ: Miền tây - Cần Thơ
Tên: Trâm
Cao tầm 1.62m
V1 to, chắc đầu ti hồng.
Bướm: đẹp, khít và nhiều nước

về vé thì mình không biết giá do bạn mời, còn mình tip 500k, phải nói là quá hài lòng về thái độ luôn, về nghỉ được lúc, tranh thủ lên viết RP cho anh em cùng thưởng thức. Mong là sang tháng mới mình gặp nhiều may mắn và không đen như tháng Giêng vừa rồi.
anh em ai thích gái dâm, nhiệt tình thì cứ thử em Trâm, mình nghĩ sẽ không hối hận đâu.

em văn dốt chữ nát, chỉ viết theo cảm nhận của cá nhân thôi mong anh em đừng chê

Chúc các đồng dâm khoẻ