Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Geisha HTK: Quả là nơi ước đến chốn mong về.

Thái Luân

Thành viên mới
Em phê quá, hôm nay mới tỉnh làm quả rp dài thế này, các bác đọc cũng khổ mà em không thể viết ngắn hơn vì sự sung sướng này các bác ạ.

Một buổi chiều CN thảnh thơi 9/5 mấy đứa bạn em rủ làm chầu Moscow mà tự dưng lại bận gần hết, còn mỗi 3 thằng nên lại vác xác ra chốn thân quen Geisha HTK. Một phần cho gần với lại từ hồi mới sửa lại chưa có dịp thăm thú cơ sở vật chất mới ở đây. Xong xuôi ra thằng nào cũng bảo nhau đúng là nơi ước đến chốn mong về các bác ạ.

1/CSVC: Bọn em đến tầm hơn 1r nên không phải chờ, 2 thằng bạn khỏe chân lấy 2 phòng VIP trên tầng, em lười quá nên thử luôn phòng King ở tầng 2. Phải gọi là choáng ngợp các bác ạ. Vừa vào phòng phát đã gặp ngay quả giường to tổ chảng lung linh dưới ánh đèn huyền ảo màu tím cực kì gợi tình, chắc 3 người quằn quại thì mới hết giường được. Phòng mới làm lại sạch sẽ và khá bắt mắt, tuy nhiên vẫn có điểm trừ là chưa có móc treo quần áo, với cả hôm ý em đen hay sao mà phòng xông chả lên hơi mấy. Tuy nhiên em khá là dễ tính nên cũng chấm 7/10.

2/Quản lý và nhân viên nam: Em chỉ có thể nói là rất nhiệt tình, rất chu đáo và cực kì hiểu tâm lý khách (chắc là tại bác Bj cũng sinh hoạt nhiều ở diễn đàn). Thỉnh thoảng còn gặp một bác gái nữa cũng rất nhẹ nhàng mà hay chuyện, toàn giới thiệu mấy cơ sở mới đang xây làm bọn em cứ trong mong mãi ý. Tặng các bác 9/10.

3/Nhân viên nữ: Em cũng hay tham khảo rp của các bác trên diễn đàn, nhất là bác idol toite3 của lòng em, mà mỗi lần đến thì em hay random hơn. Cái này lại phải cảm ơn bác Bj vì lần nào cũng giới thiệu với xếp cho em toàn các em ưng ý mới chết chứ. Lần này cũng ko phải ngoại lệ, mà phải thú nhận là lần em hài lòng nhất chứ. Và “thủ phạm” là em Cầm các bác ạ.

Về body thì em ý hơi bé, V1 V2 V3 V4 đều không thuộc loại đẹp, mặt ẻm không xinh tuy nhiên cũng có nét khá là khiêu khích. Em ý nói chuyện cũng khá vui và bạo, massage cũng bài bản, và cũng khéo đưa đẩy đến mục thư giãn chứ ko vồ vập đâu. Lúc tắm cho em đã mơn trớn rồi, ra lau người còn tranh thủ hôn nhẹ thằng cu của em nữa. Kích thích cực các bác ạ.

Đến khâu thư giãn, mục địch chính của em đến đây, thì quả là tuyệt đỉnh. Đúng là chọn phòng King hợp lý. Quả giường to đùng vẫy vùng thích lắm, em cũng mạnh bạo vật em ý ra sờ soạng thoải mái hihi. Em ý lúc tình cảm, lúc vũ bão, lúc dễ thương mà cũng chiều khách. Có lúc tí phun em bảo em ý ngừng chút cho anh tận hưởng thêm tí là em ý cũng tạm tha thằng em và vần vò ti thằng anh. Mà chiến đấu một lúc em cũng out trong sung sướng. Xong xuôi còn nằm ôm ấp hôn hít nhau một lúc, ẻm còn đòi em bế xuống rồi mới xa nhao các bác ạ. Chấm ẻm 10/10 luôn không nuối tiếc.

2 đứa bạn em cũng hài lòng không kém. Một đứa gặp em Hồng Vân (nghe bảo là mới), xong tối về ốm luôn. Còn một đứa gặp em Như mới nghe nói đang hot, thì phải làm 2 phát các bác ạ.

4/Giá vé: Phòng King 500k + bo 500k = 1tr. Ở đây bo sàn em nghe nói là 300k, mà thường em vẫn bo 500k vì gần như lần nào cũng trên mức hài lòng.

Chung quy lại thì em vẫn chấm Geisha HTK 8/10 điểm và sẽ còn quay lại đây nhiều lần. Thôi văn đã dài chắc các bác đọc cũng mỏi cmn mắt rồi. Chúc các bác những buổi massage vui vẻ và em rất mong có dịp giao lưu cùng các bác ah :)).^^