Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Geisha 929 Hồng Hà - Ngon & Phê

Nobita Ngáo

Thành viên mới
Chào các đồng chí.
Mới đi 929 Hồng Hà đây.

Đọc mấy cái quảng cáo bảo là nó rất gần, nhưng chỉ với dân phố cổ phố cũ, chứ dân đô thị mới thì mút chỉ. Mình gọi Qly mấy cuộc mới nghe máy, đòi sang linh đàm nhưng không được vì lý do chưa hoạt động, chẳng biết thật hay cố tình hành xác thằng anh. Đi taxi mà lòng hoang mang vô cùng vì vừa lên hắn đã hỏi mình :” anh ơi chủ nhật lên hoàn kiếm thì đi đường nào không bị cấm đường?” “Ô hay nhỉ? Em phải tự tư duy thôi”

Ngủ được 1 giấc thì hoang mang tập 2 vì nó lại hỏi “ anh ơi đê rồi đây, 929 rẽ đoạn nào?”
“...”

Kể thế thôi. Kinh nghiệm cho ae chưa biết thì đi đường cứ ngóng ra ngoài đê, thấy đèn led đỏ ghi Massage 929 thì tìm cách đến gần là ok. Rẽ chỗ cửa khẩu qua mấy ông giang hồ , rồi qua mấy em ngồi xe đạp điện xếp hàng, trang điểm toe toét đợi khách bóc bánh trả tiền bình dân.

Bên ngoài quán tối om, sảnh ở tầng trên, tầng trệt là bể (chưa xuống bể chưa biết) sảnh bình thường, nhỏ và giống như nhiều cái sảnh khác. Hành lang, rất đẹp, sáng tý nữa chụp quả ảnh check in chấm map ở cái cung điện nào bên pháp có khi ae tin sái cổ. Phòng vẫn đẹp kinh nhưng thua cái hành lang. Tắm chung nhưng không có bể đôi tam giác. Qly bảo là để thêm gân gũi các em.

NV:

Găp được em Na sau khi chọn gần hết cẩm nang toàn dính em nghỉ ốm, em đèn đỏ và em đang bân. Nhan sắc em tuy chưa được nhất nhì ba cơ sở nhưng đã quá ổn ở lứa tuổi gần đôi mươi, da dẻ trơn mượt, body thanh mảnh, mặt mũi bầu bĩnh, đeo kính như học sinh, v1 đủ nhưng không to như mong đợi. Sau đoạn bơi chìm và bơi cạn cảm xúc dạt dào là đến tình khúc BJ, em hay cả kèn lẫn sáo, vào sâu ra nhịp nhàng và rất miệt mài đến lúc mình buông xuôi cho ra vẫn chưa thấy em có dấu hiệu mệt mỏi. Rất hợp anh em thích kèn lâu kèn lút cán. Kế hoạch mình ban đầu là phải nghịch cho chán, chọc cho mỏi tay mới bõ mà vào cuộc quên luôn mất nên đành ra về tiếc nuối.

Túm lại:
F: 7,5

Body: 8

SV: 8

Thái độ: 8-

Trừ tí điểm là em ấy không dịu dàng ướt át cho lắm, nói chuyện kiểu teen, thật thà thẳng thắn. Nói chuyện cũng vui nhưng chắc muốn tình tứ phải gặp vài lần.

Thiệt hại: 700k + 700k

Vui và sẽ quay lại. Chúc anh em tuần làm việc vui vẻ.