Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Geisha 55 huỳnh thúc kháng - tiểu Vy - thần dâm full service...

Bj Siêu Cấp

Thành viên mới
chào các anh em đồng dâm
Cũng 1 thời gian dài không đi massage, hôm nay ăn cưới cậu em cùng cơ quan ở QueenBee. Mấy anh em cùng cơ quan uống cũng máu lên cũng hơi lê tê phê, muốn cho nó tỉnh rượu lên rủ luôn cậu em cùng phòng đèo mình đi, 2 anh em phi thẳng vào quán Massage Geisha Huỳnh thúc kháng, mình chỉ bảo cậu lễ tân cho em nào ngoan, và servise tốt.
Lên phòng đang xông hơi thì co em bước vào, nhìn qua kính mờ đếch nhận ra trẻ hay già nhưng dáng thì khá ổn.
bước ra khỏi phòng xông hơi, nhìn em khá teen, body eo, trắng trẻo và vếu khá bự áng chừng 80-85cm.
em bé tắm cho mình, rồi lên massage. sau màn massage thì đến màn thư gian, em bắt đầu liếm láp khắp người rồi đến việc chăm sóc thằng bé cho mình.
Riêng khoản BJ của em thì điệu nghệ thôi rồi, xen kẽ lúc BJ, em lại liểm bi và dọn WC cho mình để cho thằng bé của mình không bị chớ nhanh. sau đó lại quay lại bj tiếp, rồi em liếm ti, liếm ngực mình làm mình sướng quằn quại.
trong lúc em BJ thì thì mình cứ thoải mái móc lốp em, nước nôi ướt nhẹp. em cũng sướng rên ri, và mặt cũng đờ đẫn vì sướng.
2 anh em vần nhau được tầm 15p, mình máu lên chỉ muốn nhét luôn chim vào bướm địt cho em 1 trận :).
mình cũng chớ ngay vào mồm em, em cũng cứ để yên cho mình cớ xong mới nhổ ra khăn.
2 anh em nằm ôm nhau 1 lúc để nghỉ ngơi, tay mình sờ bướm em, nghịch bướm em tiếp sau đó mới hỏi tên tuổi, quê quán của để lần sau vào còn gọi.
túm váy như sau:
em tên Vy
sinh năm 1999
quê quán: Hậu Giang
da trắng, bo dy ngon, vếu to loanh quanh 80-85 cm
bướm teen, lông lún phún nhiều nước, sờ cực phê
servise: mình mạnh dạn cho 9,5 điểm, do có đủ hết: BJ, WC, CIA
thiệt hại: 2 vé mình và cậu em đi cùng: 600k (300k 1 vé)
tip 500k

cảm thấy đáng đồng tiền bát gạo, và sẽ quay lại vì khá hài lòng