Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Gặp tổ trưởng, phê quên lối về, độ dâm khỏi bàn

tuandamdang

Thành viên mới
Hello anh em gần xa,

Tôi mem mới xin chào quý anh em cu to cu bự cu dài thòng,

Tôi la tuấn dâm, cứ gọi là tuấn dâm dục haha

Tôi tham gia khá nhiều trang mạng khác nhau. Là thành viên lâu năm của rphang từ thời sơ khai, qua giao lưu tôi biết đến massa HL nên đây là lần đầu tiên trải nghiệm.

Đi thẳng vấn đề, search được số của Maika trúc anh hỏi sdt của Trung đẹp zai tham khảo.

Mình đi khá lâu, khách đông vkl ngồi đợi gần 2tieng, đá hết ly nước cam vẫn chưa tới lượt. Móc phone ra coi phim sex chờ thời, haha

Tầm gần 1h sáng dc Trung kêu có phòng, dắt lên lầu, phục vụ take care chu đáo, bật phòng xông, giới thiệu chỗ đi đái đi ĩa, giới thiệu khăn lau cu và chúc anh trai vui vẻ.

Nghe mà nứng vl, ko lẽ chơi buedue.

Rồi em 39 vào, đúng 39 ko ta. Nhưng nhớ chắc chắn là ẽm từng làm ở Minh Tâm, vì ngày xưa gặp ẽm ở MT rồi mà ẽm méo nhớ mình. Buồn vãi đái.

Ẽm qua HL làm tổ trưởng, tay nghề vẫn như xưa, màn HJ tê qéo chân đình đám.

Bú cu, trườn zú tê vãi cẹc. Làm shot đầu trên nệm phao luôn. phê vl.

Khoái HL ở cái nệm phao. Xong xuôi ẽm dẫn qua tắm bồn, ẽm thì vệ sinh và súc listerin lại. Điểm cộng cho sự sạch sẽ.

Mình vốn đã dâm rồi, gặp em dâm vl hơn, moá cay thiệt.
Xưa đi sakura gặp em 111 bú hoài ko ra, giờ gặp em Tổ Trưởng bú cái ra shot 1 luôn.

Nhục vl.

Shot 2 thì làm trên giường masa.
Masa bẻ tay bẻ khớp khá ngon, tay nghề vẫn như xưa. Vừa hôn ngực vừa vuốt trụ tê méo chịu đc, qíu giò luôn.

End trong tư thế 69 húp sò lên đỉnh vãi.
Kết thúc buổi đêm đê mê. Ra làm tô mì bò trứng lấy sức.

Kết luận: ngon, sẽ quay lại review em khác.
Dịch vụ của HL ok, chăm sóc khách hàng tốt.
Ly nc cam + mì ở cơ sở khác tính giá kinh doanh cũng 100k rồi.
Tính ra masa 1tr là quá ok cho giá ở saigon.

Dt hết pin nên méo chụp hình dc to mì.
Có vài tấm anh em tham khảo. Mặt lờ nào kêu pr thì bố mày chịu, pr cũng dc vì cơ sở ngon real.

Bye. Admin chấm điểm phát vé nha, haha, dâm nhưng kinh tế

Đính kèm