Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Gặp lại số 456 trong 1 buổi chiều đầy nắng cực

onin2004

Thành viên mới
Với mình Hoàng Long và NDL SKR là một trong những điểm đến mà tháng nào mình cũng phải ghé để giải tỏa căng thẳng sau những ngày làm việc mệt nhọc. Hôm được tin nhắn em nó mới về quê lên thế là mình cũng hẹn qua điểm hẹn thân quen để giải tỏa căng thẳng đầu óc ( đầu trên lẫn dưới ) trước khi qua tiện loot cho em nó ly trà vải ở gần HL quán cf quen thuộc
Đánh giá chung em nó rất dễ thương như lần đầu mình gặp tình cảm như người yêu:
Face xinh 8đ da dẻ mịn màng cao gần m6 người vừa bế đc :D
V1 quá đẹp 9đ
V2 ko lipit nhon cứ muốn ôm suốt thui
V3 đỉnh
V4 gọn gàng mướt
Service thì mình thích nhất khoản đấm bóp do mỗi lần mệt mỏi thay vì đi MT đi HL gặp e nó vừa đc đấm bóp kỹ kết hợp khoản Service thì đủ bài ko thiếu món j chà thái đi lưỡi tới đâu tê tới đó nói chung đủ bài cứ thử rồi sẽ rõ :v. Mình đi cũng kha khá nhiều số kể từ khi NDL mới mở tới bây h cứ số nào gặp nhiều lần là số đó mình ưng ý một phần nhờ các bạn quản lý tư vấn 1 phần chắc cũng do ăn ở hehee. Ae nào có số hot hay cần hỏi j cứ ib hỏi mình.
Đánh giá chung vậy thui. Tháng này hy vọng chính phủ nới lỏng cho các cơ sở hoạt động lại bình thường để anh em còn đi tác chiến cũng như ủng hộ các em nó chứ. Cũng như hóng cơ sở mới sẽ khai trương có khuyến mãi khủng j ko khi hết dịch để ae có dịp đi test thử :D.