Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Gặp em thần dâm banana 60

Một Phút Ra Hai Phát

Thành viên mới
Trăm nghe k bằng một thấy nghe nói độ dâm của em 60 ở nhạc dương lầu k thể bàn cãi. Vẫn như buổi sáng mọi ngày là một ngày đẹp trời e lại bị tức khí e vác súng qua nhạc dương lầu, Nói về dịch vụ ở nhạc dương lầu thì k còn j bàn cãi nữa rồi, tới nơi gặp a Thành qly E có nói ycau để gặo thần dâm 60, a cũng có tâm sự bé 60 trc giờ làm tối nhưng vì đợt này kháhc buổi tối ít ngừoi dâm quá nên e chuyển xuống sáng làm :))) . Thật may mắn khi e đã book đựoc em. Xúc luôn vé 1500 và a có đueoxj nghe nói mở VIP 13 e k thích số 13 cho lắm nhưng cũng thử lên xem thế nào. Thực sự phòng này khác biệt vz những phòng khác ở nhạ dương lầu phòng ôc rộng rãi đặc biẹt là có ghế tỉnh yêu :))) e kb đi massa có ghế này làm j, còn làm j ae tự đến trải nhiệm nhé e k tiện nói :)), giới thiệu sơ qua thôi vào vấn đề chính.
Em 60 bước vào phòng e lễ phép cúi đầu chào em bóc trái cây đút em ăn và em nói a yêu cầu em hả và e hôn má thở vào tai em và tay e cũng tiện đi dạo 1 vòng quanh cơ thể em đúng là thần dâm, chưa kịp tắm rửa em đã cởi áo em ra ôm em chấm mút quanh cơ thể, ôi cảm giác nứng chạy quanh người sau đó e ấy có rủ em đi tắm, tắm rửa kì cọ sạch sẽ e làm tình trong bồn tắm trà cặp vú căng tròn vào lưng em ấy để e ngồi hưởng như vua chúa thời xưa sau khi khâu tắm chung sạhc sẽ xong e lôi tôi lên giường làm công việc chính. Em ấy đi đường lưỡi làm ngừoi em cứ giật lên đùng đùng đi đến đoạn wc e nhấc mông em lên dùng cái lữoi điêu luyện để đá lỗ nhị úi trời tay chân cứ phải nói là rụng rời. Đến đoạn cao trào em nói a bắn vào mồm em đi haizz cảm giác ........
Tổng quan về em
face 8₫
V1 9₫ real
V2 8₫
V3 10₫
V4 9₫
vaif lời nhận xét về trinh độ dâm dục của em ae nên thử 1 lần

SmartDam69

Thành viên
em 60 này test rồi nhé. đúng là như bạn nói. mình test ben HL có phao và skill em trên phao khỏi bàn, tê nhất là màn cạ cho 2 bé nhìn nhau á. phê vãi ....