Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Gặp em 84 HL vào chiều mưa 27 tết - và cũng đã mưa hết giọt cuối cùng

SmartDam69

Thành viên
Từ miền tây xa xôi lên đến SG vào chiều 27 tết xe đông đúc quá mệt trong người nên alo Trung HL book em 84 để mà xua đi cái mệt này đón cái tê mệt khác.
Book 15h mà bất chợt cơn mưa như bão tố đến nên đến 16h mới đến được nơi.
Do tết ai cũng bận rộn lại dịch bệnh bùng nữa nên khi đến cũng khá thưa khách.
Vào xong hơi cho xua đi cái lạnh của mưa cảm thấy người hừng hực chờ em... hihihihi

Mưa trận 1
Em vào với thân hình cân đối và giọng nói ngọt ngào. Face không thu hút nhiều nhưng nụ cười rạng rỡ vì mang đậm chất dâm ẩn trong đó.
V1 V2 V3 V4 gì đó của e 84 thì ae đã biết qua các review khác mình xin khong nhắc lại nhé.
Vào bồn Bé ân cần gội đầu và massa mặt làm mình khỏe hẳn ra (sau khi đi mấy giờ liền từ miền tây lên). Người khỏe em chym càng khỏe hẳn, như hiểu được ý em từ sau ôm đến liếm nhẹ tai, cổ và check chym mình xem có khỏe chưa. em tỷ mỹ nhẹ nhàng liếm từ từ làm thằng chym mình dựng nòng khởi nghĩa... Em bảo ra phao liền nhưng mình lại thiích trong bồn thế là em bảo mình quay lại và thế là em đi bài quen thuộc. Nhưng nụ cười dâm đảng của em khác như nv khác nên dù bài quen thuộc mà mình thấy mới lạ vô cùng. Bé liếm láp đến đâu thì nở nụ cười đến đó y như là em có sở thích liếm thịt và ăn chym các anh vậy. em liếm hết phần ngực mình lại nắm chân mình lên liếm hết từ bàn chân đến đầu gối, hết chân trái lại phải, lại vòng lên đùi, liếm hết vòng ngoài mà ko liếm thằng nhỏ đang hung hăn của mình làm em nhỏ cứng như khúc củi muốn nổ tung, em lai mĩn cười như triêu như để mình chịu hết nổi đâm vào miệng dâm đãng của em. Được một lúc Biết mình chịu hết nổi em xã bớt nước bồn và từ từ ngậm nhẹ nhàng chym mình. ôi chao ấm áp vô cùng. em ngậm lút cán lại nhè nhẹ. đá lưỡi nhanh rồi chậm. được một hồi mình bảo em ra phao. vì phao mới có màn cạ chym cho 2 đứa nhỏ nhìn nhau mà ko đến được với nhau. hix hix
Ra phao em rưới tinh dầu và đi Naru cũng như cá ktv khác. Nhưng đặc sắc là màn cạ chym như mình nói khi nãy. em ngồi lên mình cầm chym mình chà ma sát chym em y như mình đang đóng nộc vậy. mình bảo e à anh chiu ko nổi bắn vào đấy. Mình giả bộ rùn mình thi em hết hồn nhẩy xuống ngậm BJ chym mình, hehehe biết bị dụ nên em trả thù bằng cách ngậm thật sâu liếm và đá lưỡi quanh đầu chym thật nhanh mạnh, lúc gần lúc xa lúc liếm cột lúc mút kèm theo âm anh hifi JAV làm mình chịu ko nổi mưa sối xã vào miệng dâm đãng của em. em ko rút ra như bao KTV CIA khác mà em vẫn ngậm vật mút như lon sữa thơm ngon phải mút đến những giọt cuối cùng làm mình phê lòi luôn.Ông bà nói cái cặn là cái bổ nên em phải mút hết giọt tận cùng đấy

Mưa trận 2 (cơn mưa rào)
Cảm giá được mút vét y như CIA lần 2 vậy. Tắm sạch sẽ xong ra solon nghĩ làm bát mì bò kho thêm lon bò cụng lấy lại sức. em bảo quần áo anh ướt sũng do mưa chiều 27 tết nên em tận tâm đem vào phòng sấy hâm cho khô. tranh thủ chộp em 1 photo
Tâm sự với em một thoáng như người tình mới bứ nhau 1 phát để lấy lại sức. em bảo anh lên giường để em massa cho khỏe. em đấm khỏe cũng ok đấy. cà cạ một chút chym mình lại muốn hăng máu. thế là em Naru V1 bưởi to (ko virgin nhe) của em cà chạ đến đâu phê đến đó, và ko phê đỉnh như cà chym thế là mình đòi em cạ chym. lần này em chà cạ thật lâu cảm giá như nhỏ của mình đã gõ cửa nhà và gần bước qua hàng rào để vào trong thì em lại quay lại mần 69 huyền thoại thần thánh. em mút liếm không theo quy luật lúc em ăn liên hồi lúc lại đá lưỡi quanh đầu chym hai ba cái lại lưỡi xuống liếm cột. ko theo quy luật nên mình cũng chịu gần không nổi còn chút sức lực sẵn thế 69 thế là mình chơi móc classic liên hồi và nước em nước anh cùng tuôn trào chỉ có đều nước anh thì mưa CIA vào miệng xinh xoắn của em, nước em chảy đi đâu kệ em.... hehehe. mưa xong em lại ngậm tiếp mút tiếp đến những giọt cuối cùng. mà mình nói thật CIA kiểu này y như là mình được bắn CIA lần 2 vậy rất phê và sạch sẽ.

Tic: 1.800 giảm 20% con 1.440
Tip: 2.000 được CIA 4 lần hehehehe

nay mùn 5 ko có độ nên rãnh review dài dòng cho ae đồng dâm xem và biết cái mình đã được hưởng thụ. Chúc nước nhà nhanh qua dịch để các anh không còn e dè đi massa. chúc cơ sở kd phát tài và tuyển chọn được nhiều thiên thần dâm mà thông minh (nghĩ ra nhiều cái max dâm) cho ae hưởng thụ nhé !!!

Nghe nói em 777 cũng hot lắm để dịp sau có lên lại sài thành sẽ book em và review xem có như lời đồn ko nhe !!

Chào thân ái và chiến thắng !!!

Đính kèm