Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Eva Xã Đàn - Buổi đầu đáng nhớ với em số 15

Reviewer85

Thành viên mới
Thấy ae review nhiều quá nên cũng ngứa ngáy viết về trải nghiệm của mình cho ae tham khảo.
Do là đã có gđ nên trc đây chưa bao giờ đi các kiểu như này,nhưng vì gần đây vc đã ly hôn nên qđ đi trải nghiệm để tận hưởng cuộc sống độc thân.
Cũng đọc rất nhiều review về các quán của ae,nhưng do gần nhà tiện đi lại nên qđ thẩm chỗ này. Chuyện xảy ra thứ 4 tuần trc.
Trước khi đến cũng xin info thôg tin các kiểu rồi qđ chọn gói Vip 2 full dv và e 15 lúc 20h00.
Về csvc thì đánh giá căn bản là khá hài lòng,phòng riêng với đầy đủ tiện ích dịch vụ.
Mình đến chờ khoảng vài phút thì e gõ cửa vào,nhẹ nhàng giới thiệu a muốn uống gì ko để e lấy. Ok lấy giúp a cốc trà đào trong lúc đợi e mag lên thì a xông hơi chút vậy.
V1 : e có làm 8/10 bóp đã tay
V2: khá là thon thả
V3: căng tròn và mẩy
V4: tỉa gọn sạch đẹp nước nôi đầy đủ
Sau đó thì đến phần tắm sục,mình bảo đây lần đầu a đi thế này nên có gì e hướng dẫn a nhé,e chỉ cười có vẻ không tin.
Vào tắm được lúc đến đoạn e nghịch thằng nhỏ của mình là kéo e vào ôm hôn bóp nắn luôn và e rất yêu chiều. Nói thật mình là người thích hôn nên gặp e là đúng người.
Vờn nhau 1 lúc thì 2 ae lên giường,do lần đầu mình đi nên cũng muốn trải nghiệm đầy đủ xem tn.
Em đấm bóp cũng khá điêu luyện,bài bản nên cũng khá ưng. Đến khoản trườn dầu nằm ngửa e lấy cô bé cà lên xuống thằng nhỏ mình là thôi bỏ hết,kéo e xuống ôm hôn đá lưỡi như ng yêu luôn. Được 1 lúc đổi tư thế 69 cả 2 đều bú mút chùn chụt khiến e rên càng kích thích.
Do e bú cảm thấy chưa đủ lực khó ra nên e bảo để e hj và mút ti cho a. Ôi sục được 1 lúc đến lúc xuất thì bảo e e cho CIA hết vào mồm e luôn.
Xog việc tắm tắp xong e còn nằm cạnh tâm sự quằn quại với nhau lúc nữa mới ra về.
Cảm giác lần đầu như thế thật khó quên,e còn trêu mình a đầu tiên thế này thì hơn khối người đấy,mình trêu lại lần đầu của a các dịch vụ thì a chưa biết chứ khả năng làm e sướng a cũng đủ dùng :)))
Tiếc là quên chưa xin ảnh chụp e :)
Xuống quầy thanh toán như gói Tic 300k + Tip 600k, mình bo e thêm 100k uống trà sữa tổng là 1 đồng.
Đây là tuần trước với e 15,sắp tới sẽ có thêm bài về e 18 của tuần này 👍

Đính kèm

ReviewkoPR

Thanh tra CDX
Thành viên BQT
e này xinh ko bác, thấy e này đang hot bên đấy

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Chúc bạn luôn vui vẻ khi tham gia diễn đàn CDX, mong những đóng góp của bạn về nhiều thương hiệu tại hà nội hơn nữa