Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Eva Nguyễn Khang - Dâm Nữ & Dục Vọng

Thái Luân

Thành viên mới
Đầu tiên là rất xin lỗi các bác . Thời gian qua quá bận rộn với nhiều chuyện nên ít lên forum, trả lời comment và inbox cũng không được nhanh như trước. :(
Thêm vào đó là rất xin lỗi những bác nào hẹn mình giao lưu trong thời gian qua mà mình không gặp được, thật sự là quá bận :(

Để chào mừng tháng 10, mình sẽ làm một loạt 10 bài RP trong tuần này cho box massage thêm đôi phần rôm rả. Mong các bác ủng hộ :-bd

Bài RP đầu tiên trong Series 10 RP / tuần này là về EVA Nguyễn Khang, trả bài bác Chatphacnt. Rất xin lỗi bác vì bác đã share em khá lâu rồi mà giờ mới RP trả bài bác được. Đã được share thì em nhất định sẽ trả bài, chứ không thì em thấy phụ lòng người share quá :)

EVA massage
Địa chỉ: 95 Nguyễn Khang
Nó ở gần phía Cầu Giấy, ở đường Nguyễn Khang phía trong chứ không phải ngay mặt bờ sông đâu các bác nhé.

Giá cả:
200k - 70'
300k - 90'
500k - 100' - gói 4 tay

Giá cả như thế này là rất hợp lý với cái CSVC ở đây vì mức giá nào cũng đều là phòng riêng khép kín cả, dù là 200k. Nhưng không biết so với NV và service ở đây thế nào vì mình di ở đây có duy nhất lần này
Hơn nữa, giờ vàng ở đây từ 9 -12h sáng còn giảm giá 50% nữa nên còn rẻ nữa.
Về mức giá ở đây thì mình không có gì để mà phàn nàn cả

CSVC:
Khẳng định luôn là CSVC ở đây là đẹp.
Phòng massage khá rộng và vuông vức, thiết kế khá đẹp. Sử dụng nhiều gạch giả gỗ lát sàn và nhôm giả gỗ để ốp trên có cảm giác khá ấm cúng và sang trọng. Thêm vào đó là 4 phía tường đều ốp gạch thẻ trang trí, được nhấn mạnh bằng một bức tranh điêu khắc to nhìn khá hoành tráng. Quá đẹp và sang với mức giá.
Một điểm khá lạ là ở đây ánh sáng rất đầy đủ, cửa sổ mở rộng đón sáng nhiều nên phòng rất sáng sủa chứ không tăm tối như nhiều chỗ massage khác.
MÌnh rất bất ngờ với CSVC ở đây vì từ ngoài nhìn vào và mức giá thì không nghĩ là nó lại đẹp thế.
Không những là đẹp hơn với những cơ sở khác cùng tầm giá mà so với nhiều cơ sở massage đắt hơn, Eva cũng vẫn đẹp hơn. Ăn đứt phòng 200k ở Geisha, đẹp hơn hẳn Xmen, có phần đẹp hơn Ozawa Trần Duy Hưng. Tuy nhiên cũng phải nói là đã có phần xuống cấp và hơi cũ rồi.

Phòng chờ cũng tương tự, khá đẹp nhưng có phần xuống cấp.

Vấn đề chính:
NV: không public. Bác Chatphacnt share mình và dặn là ở Eva chỉ cho phép HJ thôi, chỉ em này có BJ ở đây nên không public sợ em nó có vấn đề. Bác nào đọc xong thấy hứng thú với em nó thì pm mình nhé :)

Chuyện kể là, đang đi qua Nguyễn Khang thì tắc đường quá. Mà trong lúc tắc đường thì thà nằm đâu đó đợi hết tắc rồi đi còn nhanh hơn là lết trên đường. ;;) Nhưng nằm đâu? Mình chợt nhớ ra Eva massage ngay ở Nguyễn Khang, đã được bác Chatphacnt share cho một em nên vội vàng phi ngay vào, về RP sớm trả bài bác

Đầu tiên là không hài lòng lắm khi oto không thể đỗ được ngay cửa mà phải để ở tận bờ sông. Có nhiều bác sẽ thích khoản này vì khó lộ nhưng mình thì thấy hơi bất tiện
Ấn tượng thứ hai là đội ngũ lễ tân với NV nam cũng nhiệt tình lễ phép ra phết.

Vào phòng, thật sự rất bất ngờ với cái CSVC ở đây. Nhìn ngó một lúc rồi nằm dài ở giường đợi em nó đi vào, chắc phải 15'. Vì mình đi khá sớm, khách đầu tiên nên thôi, có thể thông cảm được :D

Em nó bước vào, chào mình một cái, mình nhìn lên và...giật bắn mình, suýt thì rơi khỏi giường. Nhắn bác Chatphacnt, bác quên không dặn em chuẩn bị tâm lý trước, em này quá già so với em :((. Em không biết so với tuổi bác thì sao nhưng với em thì em này già quá rồi, nhìn em nó mà em thấy .... không cứng được. :((
Nhưng thôi, đã được giới thiệu rồi thì cứ thử xem sao, biết đâu lại thấy có niềm vui bất ngờ. Thì mình đúng là phải thừa nhận là em này một là rất chuyên nghiệp và kinh nghiệm lắm rồi, hai là service đúng là rất pro.

Mình nằm trên giường, em nó vào chào hỏi rồi tự nhiên như không, nằm xuống ôm ấp tạo cảm hứng, từ từ cởi áo mình ra liếm láp các kiểu. Điểm cộng nhé.
Các cụ nhà ta đã có câu, tắt đèn nhà ngói cũng như nhà tranh. Đến lúc này mình có là gì mà dám không nghe các cụ, thế là mắt nhắm tịt nằm ra cho em nó làm :))
Làm được một lúc, bắt đầu cảm hứng dâng trào thì em nó bảo anh đi tắm nhé, để em đi tắm cho anh. OK thôi. Em nó lại cởi quần áo cho mình, lúc cởi quần lót còn le lưỡi ra liếm liếm mấy cái mới thôi rồi mới dắt mình đi tắm.;;)
Công đoạn tắm rửa thì ai cũng như ai, thôi khỏi cần tả. Mỗi tội là em nó rửa thằng nhõ rất rất chi là kỹ càng.

Tắm xong, em nó lấy khăn lau người cho mình, vừa lau vừa cắn cắn liếm liếm nghịch nghịch thằng em :))
Nhờ em nó để điều hòa cao nhiệt độ cho đỡ lạnh, em nó chỉnh xong quay luôn xuống, ôm người mình, bảo là anh lạnh thì để em ôm cho đến lúc anh ấm nhé ;))
Ok em luôn. Mình thì vãn giữ nguyên tinh thần, nhắm mắt tận hưởng kĩ thuật của em nó. Em nó ôm được một lúc thì bắt đầu hành động, tay với lưỡi bắt đầu di chuyển khắp người làm mình quên xừ mất đây là quán massage :))

Trình độ kĩ thuật và kinh nghiệm của em này thì đúng là thuộc loại có hạng rồi. Liếm láp khắp người mình, từ trên xuống dưới rồi bắt đầu tấn công thằng nhỏ, liếm sục các kiểu. Trình độ rên rỉ khẩu dâm của em ấy cũng thuộc hàng có hạng luôn, miệng rên không ngừng.
Lúc không rên rỉ thì lại : anh ơi, ôm anh phê quá. Anh ơi, làm cho anh phê thế. Anh ơi, mình yêu nhé, em là em muốn yêu anh rồi đấy ( yêu ở đây nghĩa là chịch ấy các bác à \m/).
Thế là em nó cứ việc thi triển hết công phu, mình nằm im hưởng thụ, thấy cũng được.
Có điều mình không thích là em này cứ dụ mình tới Z luôn trong phòng, còn ra hẳn giá là anh thưởng em một củ nhé, em chiều anh luôn. Mình thì vốn không thích tới Z bao giờ, lại thêm từ chối rồi mà em nó cứ mời mấy lần liền nên có hơi khó chịu. :(

Làm được lúc thì bảo em nó thôi, đứng dậy mặc quần áo, em nó vẫn còn vòng tay ôm ấp tình tứ. Cũng hài lòng ra phết :D

Kết:
Một lần nữa, em cảm ơn bác Chatphacnt đã share cho em em này.
Nói chung là chỗ Eva này mình không rõ các NV và service lắm, nhưng khẳng định là với CSVC này thì giá vẻ ở đây là hợp lý, thậm chí là thuộc hàng rẻ so với chất lượng. Rất khuyên các bác nên thử xem sao :D
Về em dâm nữ này thì như mình nói, em nó là già so với mình, nhưng có thể nhiều bác thích. Như mấy bác hay đi Dân Chủ hoặc mấy bác già hơn mình chút. Về thái độ và service của em nó thì kinh nghiệm đầy mình rồi, các bác yên tâm là ít chê được cái gì lắm.
Nếu bác nào có hứng thú thì pm mình hoặc comment nhé, mình sẽ share lại ngay.

Thank các bác đã đọc :-bd