Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Em số 99 Nhạc Dương Lầu khá hài

Sirceo123

Thành viên mới
CSVC ở đây khá tốt, phòng lễ tân rộng rãi thoáng mát sạch sẽ, cả 50 anh em vào ngồi cũng thoải mái.
Phòng massage thì sạch sẽ, đồ đạc cảm giác đều mới và sang.
Nhân viên: Em số 99. Em này người cao, phải 1m65. Dáng cao ráo, người săn chắc. V1 V3 cũng khá to và tròn. V2 đẹp.

Về khoản massage thì miễn bàn vì ở Nhạc Dương Lầu này thấy em nào làm cũng khá tốt. Em massage cho mình khá đầy đủ công đoạn, đầy đủ bộ phận tay chân đầu cổ rồi massage đá nóng. Khoản này thì mình hài lòng ( massage 2 lần liên tục thế này mệt chết các bác ạ.
Thái độ em này cũng khá vui vẻ, nói chuyện khá vui dù hơi quái quái và ngơ ngơ, nhưng được cái vui vẻ hay cười.

Chỉ hài hước cái là massage xong thì em nhất định không chịu hỏi : Anh có thư giãn không? Mà chỉ nằng nặc hỏi giờ anh muốn làm gì nữa không :)) Mình thì bảo không, em cũng không chịu nói :)) . Lúc sau thì chẳng hỏi, cứ thế đè ra thư giãn luôn :))
Thư giãn thì em làm khá tốt. Tay mình lần mò nắn bóp V1 thì ok, móc cua thì em ý cũng tích cực hưởng ứng, rên các kiểu. Em nó thì cặm cụi BJ không biết mệt mỏi, làm nhiệt tình lắm luôn. Cuối cùng kết thúc với màn CIA khá sướng.

Kết:
Về cơ bản thì massage ở đây khá hài lòng, CSVC sạch đẹp, kĩ thuật massage ổn. Riêng khoản thư giãn thì full sv nên khá ưng.

Cảm ơn các bác đã đọc :D

Đính kèm

• 64.6 KB Lượt xem: 2,469