Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Em số 98 xinh như người yêu cũ

fanxamvlka

Thành viên mới
Hôm trước đi uống cùng mấy ae trong công ty. No nê say sưa hơi tây tây rồi 2 ae bắt Taxi vào thẳng Nhạc Dương Lầu gần đó.
Trước đi quen 1 vài e gọi e nào cũng bận bận bận ..bực cả mềnh. Biết sao được cũng lên xông hơi rồi random 1 em khác thôi
CSVC vẫn như xưa, khá đẹp, khăn khố thơm tho
Random lấy 1 e vào nằm đợi
3 phút sau, 1 e bước vào .. Ôi trời đất ơi, xinh vãi .. 1 lần nữa xin nhấn mạnh Xinh Vãi L**, mũi cao mắt to cười rất duyên .. Chiều cao tầm m62 , người cân đối, da dẻ mát trắng mịn.
Mải ngắm mặt em và hơi say nên chả nhớ.
Và thêm 1 đặc điểm là quá giống với ny cũ của mình, nên mình dùng những lời lẽ ngọt ngào và chân thật nhất rồi rót vào tai em ..
Em massage cho mình 1 lúc rồi qua thư giãn. Rất nhẹ nhàng và tình cảm .. Sờ ngực săn chắc, thấy mình nhìn vào phần dưới, e nháy mắt, mình hiểu ý rồi từ từ đưa ngón tay vào móc nhẹ nhàng, em co bóp ngón tay chùn chụt liên hồi, từng dòng nước ấm chảy ra..
Xong em còn đè mình ra mà vét WC khá là phê luôn
vì cảm xúc dâng trào nên mình out nhanh quá :(
Em có vẻ hụt hẫng vì có lẽ đang lê tê phê, mà mình rút ra luôn khi mình out , hơi ích kỉ :(
Xong xuôi em áp mặt xuống ngực mình, mình cũng dùng đôi tay ôm ấp lấy hết cái cơ thể trắng nõn nà đó
Hỏi e số bao nhiêu, e cười tinh quái nói 98, bỗng có điện thoại reo, 1 người bạn alo nhờ qua đón ..
Mình vội vàng nghe và đi nhanh khỏi phòng quên bẵng em
Về đón bạn làm bát phở lon coca
Hôm sau tỉnh dậy, hình ảnh em cùng ny cũ cứ quẩn quanh trong đầu!

Đính kèm

• 104.9 KB Lượt xem: 2,448