Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Em số 85: Sự lựa chọn không thể hợp lý hơn

cuccuttroisong

Thành viên mới
Xin chào các bác. Mình mạn phép RP một chỗ massage khá ngon ở khu Trung Sơn - Hoàng Long 8. Nếu bác nào thích thì có thể ghé vào nha.

CSVC:
Mình đi vào, phải thừa nhận là cái quầy lễ tân, phòng chờ thiết kế đẹp thật. Vào phòng thì thì thấy khá rộng và sạch sẽ, bồn tắm và phòng xông hơi làm cũng khá đẹp dữ lắm.

NV: Em số 85. Em này khá xinh. Dáng đẹp, da trắng nữa. Nói chung là ngoại hình khá là thu hút luôn.

Phải khẳng định là em này mình khá hài lòng và ấn tượng. Không biết em nó đi làm được bao lâu rồi nhưng chắc là khá kinh nghiệm. Lúc cởi đồ giúp mình còn chủ động kích thích tạo cảm hứng nữa. Ok, mấy em vừa tận tình cởi đồ hộ vừa tranh thủ nghịch thế này là thích rồi.

Em nó giúp mình cởi đồ xong, đưa mình vào bồn tắm. Ngồi hẳn ở thành bồn thả chân vào nước, vừa tắm táp kì cọ cho mình, chân em nó vừa tranh thủ cọ cọ nghịch ngợm. Mình ngứa tay ôm xừ chân em nó luôn
Không như các chỗ khác tắm là chỉ có cúi người vươn tay kì cọ đâu nhé. Lại thêm một cái hay hay.

Tắm xong thì em nó lau không người và đưa mình lên giường massage, phải công nhận là em nó làm khá là tận tình. Massage đấm bóp các kiểu cũng khá là bài bản. Thế rồi dĩ nhiên là đến màn thư giãn.

Phần này thì em nó khá pro, dùng lưỡi nghịch hết từ đầu đến chân lại từ chân lên đầu không sót chỗ nào. Màn vét WC cũng rất ấn tượng luôn, phê cứ gọi là tới não. Cuối cùng là CIA trong sung sướng

Kết:
Nếu anh em nào có nhu cầu khắt khe về csvc thì có thể tìm đến đây. Em số 85 cũng là 1 sự lựa chọn không thể hợp lý hơn. Cảm ơn các bác đã đọc.

Đính kèm