Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Em số 04 ngoan ngoãn và chu đáo

Sầu Lẻ Bóng

Thành viên mới
Bữa trước nhậu với ku em được hắn giới thiệu Menspa có em 04 cũng ngon dữ lắm nên có dịp ghé liền pick em nó ngay.

Em này mặt tròn, nhìn khá dễ thương. Điểm mình ấn tượng nhất ở em này là cái thái độ rất chi là ngoan, bảo gì làm nấy và rất quan tâm và chiều chuộng khách. Em chủ động cởi đồ hộ mình, làm tất cả các công đoạn đều cảm thấy em chú tâm rất nhiều, làm rất tập trung và kỹ càng, cũng rất chiều chuộng và để ý đến tâm lý của khách để phục vụ một cách tốt nhất.

Về mặt kĩ thuật thì cũng không chê vào đâu được. Em nó HJ, BJ, WC và CIA. Vật nhau với em được cỡ 15p thì mình cũng out, xong đè em nó ra ôm thêm chặp rồi đi về

Điểm mình nhớ nhất ở em này, không biết có phải do quản lý siết nhân viên tốt không hay là do tự em ấy, mà khi em làm cho mình thì hay để ý đến cảm nhận của mình dữ lắm luôn, nào là về cơ sở vật chất, thái độ nhân viên hay trình độ của em ý có chỗ nào chưa ổn thì góp ý để ẻm báo quản lý để lần sau phục vụ được tốt hơn

Chốt lại là mình thấy em này rất ưng cái thái độ ngoan và rất quan tâm đến khách, rất chu đáo. Cũng thấy em nó khá dễ thương. Bác nào thích các em kiểu hiền hiền dễ thương thì nên gặp thử em nó xem sao