Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Em Linh ở Geisha - Vẽ Một Nụ Cười

Dân Massage

Thành viên mới
Buổi trưa hôm qua nắng nôi vất vả, thằng em vốn béo bụng chịu không thấu phải gọi ngay mấy đồng đạo làm một cữ bia bọt cho sảng khoái mát mẻ cái thằng người. Mà đã có bia vào thì lại có thứ khác nó đòi lên. Cực chẳng đã, hết cữ bia mấy thằng bồn chồn nóng ruột đành đi sang địa chỉ quen thuộc Geisha cho nó hạ hỏa
Đến nơi thì chao ôi, mới sớm ra mà anh em đã đông như trảy hội sao thế này, Cứ như hôm nay đi massage không những miễn phí mà còn được tiền, đã thấy đến chục bác ngồi đợi rồi.:)) Em là em ghét cái phòng chờ ở đây vl, cũng đẹp đấy chật chội bé bé là. Mà lại nhiều bác hút thuốc, bí bực quá.
Tay lăm lăm Hà Nội Massage Toàn Thư của Đại Bang Chủ Toite3 www.toite3.com ( nhân đây em cũng muốn gửi lời cảm ơn bang chủ đã quá tâm huyết với anh em mà làm ra một cái list quá tuyệt vời như này ), em lần lượt yêu cầu từng em trong đánh giá của bang chủ. Nào Hân nào Chi nào Duyên ...thì em thì nghỉ em thì bận. Bần thần cả cái thằng người thì bác Bi như cứu tinh hiện ra, bảo sắp cho em Linh này hay lắm. Giới thiệu là cao thủ từ xưa quy ẩn bao lâu giờ mới quay lại, không biết có lợi hại hơn xưa hay không. Em còn đang ngập ngừng vì không thấy trong líst của bang chủ thì bác Bi chốt thêm câu: vừa đi làm lại hôm nay, chưa ai làm đâu. Cho chú đầu tiên luôn. Lại đảm bảo ngon. KHông ngon không những không lấy tiền mà còn trả thêm tiền đi về :)).
Ờ thì thằng em nghĩ nó cũng chẳng thiệt đi đâu nên đành nhắm mắt đưa chim. :))

Lên phòng gặp em nó thì thằng em ưng cái bụng luôn. Người thấp nhưng mặt xinh vl. Mắt ướt my cong, tóc dài thướt tha, nhìn vừa có nét xinh vừa gợi dục vl. Mỗi tội người thấp mà hơi đậm, may mà vẫn eo ót. Em thấy thế là ưng rồi, vội kéo vào ôm ấp hôn hít luôn cho nó tỉnh rượu :)). Em nó hôm nay mới đi làm, hôn hít cũng ok chứ gặp em khác cũng thấy kinh bỏ mợ :))
Em Linh cũng nhiệt cmn tình đáp trả. Vừa hôn hít em nó vừa vòng tay cởi quần cởi áo của thằng em, thằng em cũng không vừa lột ngay cái áo lót với quần lót của nó. Nói không quá chứ cứ hôn hít cởi đồ như mấy em rau lúc khởi động chuẩn bị lên giường ấy :))
Chán chê mới rời ra. Lúc này mới để ý răng em nó có đính hạt đá lấp lánh lấp lánh, vừa nãy không biết có đứt miếng lưỡi không :))
Nào rồi thì tắm táp rồi thì massage. Em nó massage đầu rất điệu nghệ, thích thích là. Rồi chuyện gì đến cũng phải đến, lại đè em nó ra lần nữa hôn hít. Em nó vừa hôn vừa trườn dần xuống gặp thằng em liền mút mát nhẹ nhàng, thằng em như vừa tỉnh rượu lại như say đến nơi. Em nó vẫn nằm trên giường, hai chân hơi mở ra mời gọi. Không để mất mặt các anh em, thằng em cũng huy động bàn tay vàng thám hiểm bym em nó thì nước nôi như lũ sông Đà, chao ôi. Kích thích vl ra. Thế là tay sờ cứ sờ, miệng mút cứ mút, cuối cùng cũng out ra sung sướng trong miệng em nó :))

Xong lại ôm ấp chán chê rồi em mới mặc đồ đi xuống. Xuống thì bác Bi đã kêu ngay: ngon đúng không, nhìn mặt chú là biết rồi. Ôi bỏ mợ, nhìn mặt mình dễ đoán thế cơ à :))

Hài lòng phê pha còn ngồi chém gió đợi mấy thằng bạn mãi mới về. Thằng em ghét cái phòng chờ ở đây vl nhưng đi đây được cái thoải mái lúc ngồi chờ, chém gió cùng bác Bi với các đồng dâm thiên địa vui vui là, chả có ở đâu được thế. Bác nào hôm qua chém gió cùng em thì ới lên nhé, em là cái thằng đầu cua áo trắng đeo cavat ấy :))

Chốt lại là dài vl rồi. Em kết nhé. Em đi ngon về kể thế bác nào có chửi em PR thì cứ chửi thôi nhé, em không ngại đâu :))