Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Em Gái teen mã số 04

NGUYEN CU

Thành viên mới
Cuối tuần có dạo cf với thằng bạn chí cốt, ngồi tám với nó một tí rồi con nắng cực buổi trưa lại bắt đầu, thế là rủ rê thằng bạn phóng qua Hoàng Long mỗi thằng làm một vé cho khỏe người.
Về service thì đã từng trải nghiệm tại Hoàng Long , vẫn đi gói vé quen hôm trước kèm theo đó là không quên hẹn trước em 04, em nó khá hot với body ngon lành nhỏ nhắn, face xinh, đặc biệt là teen khỏi chê. Lên ngồi xông hơi một vài phút thì em nó lên phòng, ánh mắt vừa chạm đến em nó thì đã tê tái con chym với một khuôn mặt dễ thương , mô tả sơ sơ cho em nó:
Face: Xinh, teen, nhí nhảnh, chuẩn đẹp.
V1: vừa tay trắng mịn, bầu ngực cực đẹp, hàng real chuẩn ngon.
V2: Eo chuẩn đẹp, dáng chuẩn mình dây.
V3: Cặp mông to tròn trắng mượt, thịt da mát lạnh xoa sướng hết cả tay.
V4: Bím đẹp, hàng chuẩn, nước nôi ngập bờ đê mê, tevet còn gì để chê.
Sv: Em làm rất nhẹ nhàn và tình cảm, trò chuyện tâm tình hết ý, em nó nhẹ nhàn như người yêu vừa massage vừa rên rỉ nghe sướng hết cả tai.
Em nó vừa vào là chào hỏi tâm tình ríu rít, tính em khá cởi mở nên nói chuyện cũng rất hợp ý.
Sau một lúc làm quen thì giờ đây mới vào với phần tắm, toàn thân được bé chăm khá kỹ với những cái vuốt nhẹ nhàn, em còn đưa tay xoa nhẹ ti để kích thích trước khi đi đến phần liếm láp và bú mút khắp nơi. Đỉnh điểm vẫn là phần BJ chậm mà sướng đến tê người trong bồn tắm, ráng lắm mới nén cơn sung sướng để tiếp tục vào với phần massage.
Massage Nuru quá mướt, body mình dây cây cảnh của em nó cứ thế mà chà lướt khắp người, em dùng cặp ngực đè lên người mà rà lướt khắp vùng lưng xong chuyển sang mặt đối mặt mà massage toàn thân tiếp, cho thằng em lọt khe mà sướng tê tái.
Phần BJ của em rất êm, không quá dồn dập mà nhẹ nhàn đưa cơn phê dân trào lúc nào không hay. Nằm ôm em tâm sự một tí mới chịu rời tay mà ra về trong cơn sung sướng vẫn còn dai dẵn, thằng bạn hơi yếu hay sao ấy mà thấy nó đã ngồi đợi từ lúc nào, chắc sướng qua không kèm được đây mà.

Đính kèm