Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Em 99 nữ điệp viên ẩn danh 🤣

nguyenduclam3393

Thành viên
- Chả là hôm rằm đến công trường làm cái lễ thế là ae nốc rượu vào rồi đi tăng 2 , hát kara thì ít mà sờ đít thì nhiều nhưng vẫn chưa bõ nên lại phải thêm tăng 3 nữa. Hẹn với bạn quản lý là tầm 6h đến đặt cho em99, xong thì phi đến. Tôi đặt gói dimond xong thì bạn nhân viên dẫn lên phòng xông hơi, xông được một lúc thì em ấy vào . Mình thì đi em này rùi, bé 99 thân hình nhỏ nhưng có võ. Nói sơ qua về ngoại hình, em này khá nhỏ nhắn , chắc tầm 1mét 55 gì đó mặt mũi khá dễ thương, tui quên tên em nó rùi hình như là Linh,quê em ấy ở cần thơ, sinh năm 99, kích thước 3 vòng, v1: tự nhiên đẹp, hệ cam nhỏ bóp vừa tay 8đ, v2 eo 8,5đ, v3 : tròn đẹp mịn 9đ, v4 khít vi ô lông tỉa gọn gàng 8đ.sau khi xông hơi xong thì ra em ấy lau người cho rồi vào bồn ngâm thuốc Bắc cùng mình, vừa trò chuyện vừa sờ mó nhau rất phê , ngâm thuốc Bắc xong thì qua bồn tắm . Em ấy nằm trườn lên, liếm láp khắp mình , mình thì móc lốp bóp vú long trảo thủ, thi thoảng nút ti đá lưỡi vào đầu ti em nó , khiến em nó rên khe khẽ , sau đó em nó quay qua bj cho mình, được một lúc thì đứng dậy tắm kì cọ không sót chỗ nào . Tắm gội xong thì lên được em ấy massage khỏe cho một lúc rồi bắt đầu tưới dầu lên người trườn, vừa trườn em này vừa dùng lưỡi vừa dài vừa khéo liếm láp từ đầu cho đến ngón chân lên đến lỗ nhị của mình , nói thật với các bác quả lưỡi của em ấy phải nói là chiến thần, hơn nhiều mấy em chiến thần mà mấy bác quản lý bảo, thế mà ko hiểu sao em này vẫn ko được lên chiến thần, có lẽ em ấy là điệp viên ngầm rùi . Sau một hồi liếm láp bò trườn sấp ngửa thì quay ra 69, em ấy thì đá trứng cút xúc bình xăng con của mình, mình thì các lốt te vét em ý, cuối cùng là em ra đồng móc cua, nhưng vì mình lại quên mất chưa cắt móng tay ( cái này phải xin lỗi em 99) nên làm em ấy hơi đau , được một lúc thì em cia , xong xuôi em ấy lau sạch sẽ rồi nằm cạnh nói chuyện như ny vậy rất tình củm, kết thúc cuộc vui tổng thiệt hại hết 1.2 củ tiền tip vì mình có combo rùi, tạm biệt em điệp viên ngầm , hẹn gặp lại vào ngày gần nhất!!

Đính kèm

Conan89

Thành viên mới
Em này nước nôi nhiều không Bác nhỉ ?