Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Em 24 tuyệt vời! 9/10 điểm.

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Lâu lắm không quay lại diễn đàn, thấy ae trầm quá mà buồn.

Một phần cũng vì dịch mà ae không được đi Massa thường xuyên.

Hôm nay e mò lên tận Kim Ngưu để đổi gió, trao đổi với chủ quán 1 lúc thì chốt e 24.

Phải nói là may mắn, e 24 thần dâm, nhẹ nhàng, tình cảm, rên rỉ, làm e CIA trong đê mê, không nhấc người lên được.

E 24 thì đủ hết cả các dịch vụ nha các bác. CIA, WC, Bj bồn, Bj trên giường, tắm chung. E này người loli, có da có thịt, tầm 1m55, v1 hệ cam lai (nguyên bản), vòng 3 chắc nịch, vòng 4 thì nhỏ nhắn.

Tóm dái lại 9/10 điểm theo quan điểm cá nhân. Đáng để gặp lại nhiều lần.

Tổng thiệt hại 1.200.000

phongtwo

Thành viên mới
E cũng hay đi chỗ này. Mới đi em 06 hôm T5. cũng khá ok.
Trước có em Linh 52 , khá là ổn. Hnao đi e 24 xem sao :v

Counterstrike

Thành viên mới
Hi bác,
Em là newbie, chưa đi massage a-z bao giờ. Nho` bác tư vấn chút cho em thủ tục các thứ được không ạ? Nghe bác tả mà em hứng thú quá >.<
Tấm chiếu rất mới ạ

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Hi bác,
Em là newbie, chưa đi massage a-z bao giờ. Nho` bác tư vấn chút cho em thủ tục các thứ được không ạ? Nghe bác tả mà em hứng thú quá >.<
Tấm chiếu rất mới ạ
Massage ở các cơ sở thì k có đến Z đâu bạn ạ. Thủ tục à, nói ntn nhỉ.
Bác lên diễn đàn lấy số cơ sở bác ưng ý, sau đó nt qua zalo để các bác tư vấn cho các e đúng gu. Sau đó vác trym đi thôi. Đến đấy sẽ được các e chiều chuộng, vuốt ve mơn chớn bằng lưỡi.
À có cái này cần lưu ý này, muốn gì phải nói thẳng trước khi vào cuộc nhé. Ví dụ nhẹ "e làm cho a một bài nhẹ nhàng trong bồn tắm nhé" nếu e nó ok thì sẽ cho bác một màn BJ quên lối về trong nhà tắm. (combo đủ khi đi massage: HJ, BJ, WC, 2 shoot, vét máng, 6996, tắm chung- bác nên hỏi các dịch vụ này trước khi đi nhé).
Còn cái lưu ý nữa: Bác nênđọc hết các bài viết trên diễn đàn để chọn cho mình những cơ sở ưng ý về gu và kinh tế, đồng thời sẽ giúp bác thêm phần kinh nghiệm đấy.

Wacb

Thành viên mới
Hi bác,
Tấm chiếu rất mới ạ
Đã gọi là đi massage mà đến z thì mất cái thứ vui của massage đi nhiều khi e ý bú liếm còn sướng hơn đến z còn muốn ngon thì bác nên đến co sở uy tín đọc kỹ các gói theo như cầu nhưng theo e thì cứ càng gói cao tiền thì càng ngon nhé

Mystery

Thành viên mới
Hi bác,
Tấm chiếu rất mới ạ
Tâm lý muốn đến Z để các bé bít được thì bro trớ nhanh và sụt cảm xúc khi ms ngay. Nên thử cái cảm giác đến y nó còn kích thích hơn z =)))

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Đã gọi là đi massage mà đến z thì mất cái thứ vui của massage đi nhiều khi e ý bú liếm còn sướng hơn đến z còn muốn ngon thì bác nên đến co sở uy tín đọc kỹ các gói theo như cầu nhưng theo e thì cứ càng gói cao tiền thì càng ngon nhé
Công nhận, đi massage khoái ở cảm giác mơn chớn, đụng chạm xác thịt. Nghĩ đến thôi là lại muốn đi.

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
1 năm rồi chưa dc windy . Em nào ngon xinh nhất các bro oi. Mai búc vé luôn kkk
Bác đi e 24 đi, gặp e ý cứ mạnh dạn mà yêu cầu. E ý chiều khách lắm. Nhớ tỉnh táo mà về nhé. Chúc bro ngon chym. Nếu tôi nói chuẩn bro rep lại nhé.

Bill53

Thành viên mới
chỗ này có dv 2 short hay 4 tay 2 short ko bác, tip tic sao nhỉ

Toan06

Thành viên mới
Lâu lắm không quay lại diễn đàn, thấy ae trầm quá mà buồn.

Một phần cũng vì dịch mà ae không được đi Massa thường xuyên.

Hôm nay e mò lên tận Kim Ngưu để đổi gió, trao đổi với chủ quán 1 lúc thì chốt e 24.

Phải nói là may mắn, e 24 thần dâm, nhẹ nhàng, tình cảm, rên rỉ, làm e CIA trong đê mê, không nhấc người lên được.

E 24 thì đủ hết cả các dịch vụ nha các bác. CIA, WC, Bj bồn, Bj trên giường, tắm chung. E này người loli, có da có thịt, tầm 1m55, v1 hệ cam lai (nguyên bản), vòng 3 chắc nịch, vòng 4 thì nhỏ nhắn.

Tóm dái lại 9/10 điểm theo quan điểm cá nhân. Đáng để gặp lại nhiều lần.

Tổng thiệt hại 1.200.000
Bác cho em xin cái điện chỉ củ thể với em lính mới chưa biết nhiều thanks bác