Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Em 16 ngoan, hiền và vâng lời Nhạc Dương Lầu

Henry Win

Thành viên mới
Lâu ngày rồi không đi massa thư giãn, bữa giờ thấy anh em rì viu cũng nhiều nên nên nay có dịp lại ghé qua ủng hộ Nhạc Dương Lầu. Tác phong của NDL khá chuyên nghiệp, niềm nở với khách hàng, em cảm thấy đúng chất mình bỏ tiền ra mua dịch vụ là thượng đế. Từ dắt xe, lễ tân mời nước mời hoa quả, rồi mấy bác quản lý tư vấn em ún nói chung là em rất hài lòng. Nay cố ý tránh giờ cao điểm khuyến mãi rồi mà ae đến vẫn đông quá, em phải ngồi đợi những hơn nửa tiếng. Gọi mấy số được rì viu nhiều đều bận cả. Đang phân vân thì thấy 1 em đi ngang dáng quá ngon em liền hỏi quản lý em kia số bao nhiêu cho làm luôn. Em này là em 16, mặt xinh dáng chuẩn.

Vào luôn nhận xét em số 16 sau 1 hồi tâm sự thì em thấy khá ngoan, hiền, bảo vì làm đấy, đúng chất bác nào thích tình cảm lãng mạn.

Sau bài tắm táp kì cọ chém gió thì tới màn massage khỏe xong rồi ms yếu, đặc biệt tiết mục BJ theo em yêu cầu. Tính em thích BJ ngồi ghế nên em nó cũng chiều, sau lên giường thì đổi thế 69 để ngắm cái bím non và khít khìn khịt của em nó. Được cỡ đâu nửa tiếng không chịu được thì phụt cum in alo tất cả vào miệng em. Em nó nũng nịu 1 lúc rồi, cả 2 lôi nhau vào bồn tắm rửa cho nhau. Em nó rửa chim và em vẫn tranh thủ bóp nốt quả mông to mà được doggy thì tuyệt vời.

Cơ sở mới nên mọi thứ rất tốt, mong là vẫn giữ được phong độ như hiện tại để em còn ghé ủng hộ thường xuyên!

Đính kèm

Chiến Thắng

Thành viên mới
Mình cũng lâu ngày rồi không đi massa thư giãn, chắc phải tranh thủ làm phát

Đức Tài

Thành viên mới
anh em rì viu nhiều quá nên chắc mình cũng phải check em này thử