Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Em 06 danh bất hư truyền

Vietkieu

Thành viên mới
Em mới về nước hơn 1 tháng, nên gần đây cũng cố gắng trải nghiệm massage ở quê nhà
Chiều nay đang lang thang gần khu trung sơn tự dưng trời nổ sấm chớp, nhà thì xa, đang chưa biết làm thế nào thì thấy Massage NDL chình ình ngay trước mắt, thế là tấp xe vô. Đây là lần thứ 2 tới đây ( lần đầu thằng em đưa đi vào buổi tối ). Chợt nhớ ra mấy ngày gần đây có coi review của các bác nên trong đầu cũng hiện lên 2 con số là 06 và 16, nghĩ bụng sẽ chốt 1 trong 2 em, ai ngờ em 16 vừa mới lên phòng với khách còn em 06 qua bên cơ sở khác phải tầm 1 tiếng đồng hồ nữa mới về. Thấy cũng hơi nhọ nhưng nghĩ lại mình đang rảnh bỏ mợ ra, trời lại sắp mưa nên thôi lên massa chân và đầu trong khi đợi e 06 về.
mọi thứ xong xuôi thì ẻm về, mình được kêu lên phòng, nhanh chóng ẻm bước vào. Nói thực các bác mới đầu em hơi thất vọng vì ko xinh như em tưởng tượng, mặt thì đúng là dâm dâm nhưng có vẻ hơi phai tàn. Ẻm ngồi xuống và khởi đầu trò chuyện làm quen trước, đến lúc này thì thấy như được kéo mood trở lại , em rất dễ thương hoà đồng, biết khơi chuyện để nói nên cảm thấy gần con mẹ nó gũi lắm. Vừa nói tay ẻm cũng sờ soạng nên thấy tê tê
Sau đó bắt đầu nhập cuộc, đầu tiên là thuỷ chiến, quả thật lời đồn ko sai, em này đích thực nổi tiếng về món lưỡi, ẻm rê lưỡi từ trên xuống dưới, vừa liếm vừa rên, ngậm thằng nhỏ em phát ra tiếng chụt chụt. Nhưng em cũng ko phải dạng yếu ớt gì nên cứ ngửa mặt lên mà hưởng thụ , ko lo lắng bị out sớm. Đâu tầm hơn 10p thì ẻm bảo hay là đổi lên giường nằm đi anh. Okay bé.
lên tới giường thì do là nằm nên cảm giác cũng thoải mái hơn, ẻm vẫn tiếp tục phát huy như lúc nãy, liếm láp điên cuồng như người tình, lúc này em cũng cố gắng phối hợp để cho bé đỡ mệt, đầu óc bắt đầu tưởng tượng ra Yua mikami, Arisa nakano, ichinose momo, eikawa noa…sau đó out nhẹ nhàng trong miệng bé.
sau màn tắm táp lại, bé hỏi anh ăn gì ko? Thấy cũng hơi đói nên quất tô mì bò trứng để nạp lại năng lượng. Sau đó em bảo bé là ko cần massa khoẻ gì hết vì lúc nãy chờ bé em đã massa rồi. 2 đứa ra ghế nc tâm tình vui vẻ (đánh giá cao bé ở khoản này, rất biết cách nc cho khách thoải mái)
Chán chê xong em bảo bé làm thêm phát nữa rồi sau đó ra về trong mãn nguyện.
Đánh giá chung
Face : mấy bác kia chấm 8/10 nhưng em chỉ chấm 7/10 thôi. Đc cái mặt nhìn dâm thiệt
V1 : vừa tay, khi nằm ngửa còn bé trườn lên người mình thì cảm giác căng mọng, mịn
V2 : ổn, ít mỡ thừa
V3 : cân đối so với size của bé, đc cái da bé mịn nên sờ nắn sướng tay
V4 : quê em mùa nước lũ
Tổng thiệt hại : đồng giá 900k, tip cho bé massa chân 200k, tip cho anh dắt gái 50k, cho giữ xe 20k, tip cho bé 1tr5
Đã lấy zalo bé, có dịp sẽ quay lại thăm bé nữa.