Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Diễm] -Geisha queen Lê Đức Thọ

Chim Mới Nhú

Thành viên mới
Ấn tượng ban đầu là chả có ấn tượng gì về Diễm cả. Lên tầng bảo ôg anh trực tầng cho em Trinh hay An gì đấy hóng ở các review trước mà toàn báo nghỉ, chắc thấy mình mới lại trông gà gà nên lại giở bài xoay tour đây, thôi thì anh cho em xin 1 ẻm mặt xinh và nhiệt tình 2 tí. 10' sau 1 em khá cao và trắng, mặt thì ko xinh lắm nên mình cố mở mắt ra mà nhìn xuyên cái lớp váy kia xem mông má thế nào vì mình thích các em vòng 3 đẹp, cứ v3 đẹp tự nhiên lại thấy kích thích bội phần. Nhìn sơ sơ đoán cũng khoảng 89 90, mình gật đầu cho vào luôn ko đổi nữa vì đổi chưa chắc đã hơn gì, cứ chuột bạch 1 lần xem sao đã.
Và phi gần 200km lên đây cũng ko làm mình thất vọng, thật sự là 1 trải nghiệm thú vị, chuyên nghiệp+ mới lạ là những thứ có bn tiền đi nữa ăn chơi ở quê mình cũng đéo bao h có thể = đc thủ đô yêu dấu của chúng ta. Cái tôi đag nói chính là màn trườn bò phải gọi là vãi hết cả linh hồn cho thằng lần đầu đc sử dụng dvu này như tôi đây. Từng đường lưỡi, từng cú trườn, rồi liếm, rồi rên. Phê đéo nói nên lời, tôi nghĩ ôg nào yếu có khi trớ mẹ nó luôn. May mà người cũng có tí bia với cả vận đc tí nội công ko mới dạo đầu mà đã ra thì chán bỏ mẹ.
Nằm tận hưởng 1 lúc thì mình bắt đàu mở mắt ra ngắm em. Lúc này thì đéo quan tâm xinh hay xấu nữa vì service và thân hình em làm anh đánh mất luôn mẹ cái tiêu chí cao nhất khi đi massge của a rồi Diễm ạ. V1 v2 v3 cân đối, phải nói là đẹp, tuy v1 ko to lắm nhưg săn chắc và ti thì cực hồng hào + làn da trắng nõn mịn màng của e nữa làm anh phải vùng lên mà mút chùn chụt vú em. Rồi bắt em quay lại ngắm vòng 3 của em, vòng 3 chỉ khoảng 88 thôi nhưg đc cái eo thon nên cảm tưởng nó nở ra rất nhiều, tiếc là ko còn thòi gian ở lại hnoi ko thì a lôi e ra phang cho nhấc người hehe.
Quả thực đối với thằng đầu tiên sử dụng dvu nuru như mình thì cảm thấy lần đầu tiên này rất hài lòng. Xứng đáng đồng tiền bỏ ra. Đặc biệt em này lại có màn CIA nữa chứ. Mình chỉ chọn phòng 500, đọc review thấy ae bảo bo ít nhất = tiền phòng, nhưg mình cho thêm e nó 2l nữa là 7l. Tổng thiệt hại là 1tr3 cho 1 lần trải nghiệm sung sướng mới lạ.
Nhưg cay một cái là lúc đi thag máy gặp ngay mấy em mặc bikini chuản bị xuống pool party trog đấy có em bikini màu đỏ mặt xinh vl mà ôg anh trực tầng đéo gọi cho mình. Quản lí nếu đọc đc bài này cho mình xin tên e mặc bikini đỏ xuống bể bơi lúc khoảng 16h đi cùng 2 e nữa đc ko?