Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Đến hẹn lại lên... à, lại mò qua Ánh Sao

Doraemon Ú

Thành viên mới
Chào các bác, lại là em đây.

Một là già rồi, hai là, bản thân cũng là tín đồ của BJ nên xưa nay đi massage hay mò gái em cũng chỉ quan tâm đến skill của các bé như nào thôi. Thành ra từ ngày các anh tài thích BJ hồi xưa của diễn đàn giải nghệ, em rất buồn và toàn tàu ngầm là chính.

Trải qua quãng thời gian Hà Nội rộ lên màn Nuru này nọ (món này thì em làm bên Thái chán chê rồi, thực sự không hứng lắm) mà bỏ qua mất kỹ thuật trong công đoạn BJ, em cũng chán chả đi massage mấy. May sao năm nay, sau thời gian xa Hà Nội, quay về lại có Ánh Sao.

Sau mấy lần ghé AS và nói chuyện với Giang Sky thì em cũng quen mui rồi, giờ chỉ việc chat Zalo hỏi xem các bé mình thích có rảnh không mà sắp xếp giờ vác xác qua thôi. Hơi đen là cả bé 06 lẫn 29 (vừa độ loa xong) đều đang có khách cả, đã định thôi, giữ sức phục vụ vợ thì Giang đã nhanh nhảu quảng cáo có bé 20 anh chưa đi. Nhìn ảnh cũng cao ráo, không mỡ bụng, ok thế là đạt yêu cầu rồi, còn kỹ năng thì tin tưởng Giang 1000% nên không cần hỏi qua luôn.

Em nó lên phòng thì thấy là cũng ổn. Mặt mũi không xuất sắc nhưng cũng chả thể bảo xấu được. Da trắng, sờ mịn, ngực bánh dày cực vừa tay, đầu ti nhỏ, không bị thâm, không phải là cực phẩm nhưng cảm giác thì cũng rất đã (theo sở thích của em). Em nó nói giọng miền Nam rất dễ chịu, cẩn thận hỏi han xem mình muốn như nào. Sở thích em thì hơi dị tí và thích làm mấy trò mới, chợt nhớ hồi ở bên Thái có yêu cầu 1 em BJ cho mình ở ngay quầy Bar nên bảo em nó BJ cho trên ghế, còn em ngồi hút thuốc. Khà khà, cảm giác cũng khá là hay ho, mỗi tội ghế ở đây hơi thấp và không êm nên không thỏa mãn 100% được. Hút xong điếu thuốc, em đứng dậy cho em nó liếm láp từ dưới lên, quá đã, không thiếu một milimet nào.

Sợ em nó mỏi, hai đứa kéo nhau lên giường chiến tiếp. Cuộc chiến vô cùng căng thẳng kéo dài nhiều... phút đồng hồ. So với em 05 thì kỹ năng của em 20 này kém một chút, nhất là về đoạn nhận biết lúc nào mình sắp ra và kìm hãm lại, kéo dài cuộc chơi. Tuy nhiên thì cũng rất hài lòng.

Em nó tên là Quỳnh, trước làm bên King Hoàng Cầu nhé. Dịch vụ đầy đủ cả, hôn hít, 69, CIA, tư thế nào cũng chiều, nhanh chậm chơi tất. Thái độ thì qua tay Giang thôi khỏi bàn luôn.

Vé với Tip thì mọi người biết rồi, 280+500+??? tùy tâm hoặc tùy sức khỏe của các bác.

Tình hình thế này là hơi khó khăn, lần tới qua lại đòi Giang mã mới hay là gọi các em đã quen mồm bây giờ đây.