Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Demo Xông hơi Massage Miền Tây ( New )

Đào Rồi Lấp

Thành viên mới
Chào toàn thể các bác Box Massage của congdongx, sau 2 bài Rp trước, em cũng đi Ms nhiều chỗ khác nhưng khổ nỗi quên mất pass nên ko vào RP được với cả mấy chỗ đó thì nhiều bác đều RP cả rồi, hôm nay mày mò mới tìm lại được pass, tiện thể Rp luôn cho các bác 1 quán MS mới mở mà em mới thử hôm qua.
Quán này cũng mới mở được hơn 1 tháng, ngày nào em làm về cũng đi qua đó, hôm qua mới vào chuột bạch xem sao. nghe em nv giới thiệu thì cơ sở này mới chuyển từ trong Kiên Giang ra, nhân viên có tất cả 10 người. Em mới chuột bạch lần đầu nên cũng mạn phép đưa ra một số đánh giá như sau, anh em nào đi về mà chưa chuẩn thì Rp thêm giùm nhé

+ Địa chỉ: Gần ngã tư Quang trung với Lê Trọng Tấn. Chỗ này hơi xa trung tâm chút, anh em nào ở Hà Đông thì qua đó gần hơn, các bác cứ đi tới ngã tư thì rẽ vào khu đô thị Văn Phú, có cái biển khu đô thị đó, rẽ vào tầm 30m thì thấy bên tay phải có cái biệt thự ghi Xông hơi tắm sục Miền Tây.

+ CSVC : Phòng tầm 10m2, 1 bồn tắm ( hơi xuống cấp ), 1 vách xông hơi có ghế xông hơi đàng hoàng ko phải ghế gỗ nhé ), 1 giường MS trông khá sạch sẽ. 1 tủ để đồ - 7đ
+ Giá vé: 150k - 60p, 200k-90p ( có hai tay không thì em chưa hỏi )
+ Giá típ: 200-300k ( HJ )
+ Nhân viên: Em Yến - Kiên Giang - 7đ
+ Có Karaoke

Em làm về qua chỗ này thấy mới treo biển, hôm qua bứt dứt muốn đi giải quyết cho thằng em nên quyết tâm vô đó chuột bạch xem sao, tới nơi thì để xe trong sân biệt thự, chủ quán cũng khá niềm nở đón tiếp, phòng chờ cũng khá sạch sẽ. Lên phòng thì phòng cũng như các khu MS khác , có điều cái bồn tắm không được mới, nhưng cũng khá sạch, chắc mới mở nên được đánh rửa thường xuyên.
Em lên phòng chờ tầm 3-5p thì có 1 em gõ cửa, bước vào thì em nhìn kết luôn, mặt không phải quá xinh, nhưng nhìn trẻ con yêu yêu @@, nói chuyện cũng cởi mở, em giới thiệu tên Yến ( em cũng ko nhớ rõ lắm ), nhất là đôi mắt cứ kiểu lườm yêu nhìn thích phết. Người mình dây, v1 hơi bé nhưng bù lại thì trắng hồng thôi rồi, thực sự đi nhiều nhưng chưa gặp em nào mà đầu ti trắng hồng như em này luôn, cứ như gái mới lớn vậy :D, V2 thì eo ót, do em nó cũng nhỏ người - 7,5đ, V3 - 6đ. Da trắng mịn - 8đ.

Qua vào với tiêu chí đi cho thằng em giải tỏa nên vào em nó hỏi a có MS ko thì em bảo bỏ qua luôn, nên không biết tay nghề MS của em nó thế nào, thế là ôm ấp xờ mó em nó lát rồi quay ra HJ, nói chung thì kỹ thuật thì còn non, chắc các bác vô phải chỉ dạy nhiều, em này hợp với bác nào chán kiểu xô bồ thì vô gặp nói chuyện đổi gió chút, được cái khá ngoan và nhiệt. lúc HJ thì em cũng tranh thủ mò mẫm chút, sờ ở trên thì cái áo đồng phục ở đó oái oăm, không thể cởi được, cũng không cho cởi áo ngực, ở dưới thì em cũng chỉ sở ở ngoài, cái quần đồng phục nó bó thít lại làm 2 mu nổi lên sờ cũng thích :D.

Em nó đưa đẩy thằng em của em tầm 10p không thấy có gì biến chuyển nên em bảo em nó ngừng, thế là ngồi ôm ấm em nó chút, rồi vật luôn em nó lên giường nằm ôm cho đã, em nó cũng khá nhiệt tình ôm ấp, đôi mổi nhỏ xinh nhìn yêu quá, em cũng chỉ hôn nhẹ bên má, chứ chưa dám hôn vào môi em nó :D, ôm ấp chút thì em dùng ngay vũ lực đè em nó xuống, rồi vạch luôn áo ngực ra, đập vào mắt là đầu ti non mơn mởn, nhìn là muốn ti luôn rồi, mới đầu em cứ tưởng em nó không cho ti, còn chống cự lại xíu, nhưng em sức trai trẻ cứ thế lấn tới, vậy là em nó không cản nữa, cho hôn ti thoải mái, he, ti như ti gái còn trinh hôn phe lòi, mỗi tội quả zú hơi bé.

Nằm lúc thì em phải về, típ em nó 250k, em cười tươi còn vòng tay qua cổ hôn chụt vào má, yêu vãi các bác ah, em nghĩ ở đây bo tầm 200-300k là ngon rồi, các em khác thì không biết kỹ thuật có cao không, chắc chắn em sẽ quay lại đây để trải nghiệm tiếp, tại lúc xuống quầy lấy số bà chủ quán thì gặp một em, mặt cũng khá xinh, người thì sexy, bộ ngực thì thôi rồi, mặc cái áo khoác ngoài mà cứ phanh ngực ra, éo ai chịu được @@, đều là người miền trong nên giọng nói cũng dễ nghe nữa chớ, em có xin Zalo của em Yến rồi, nhìn ảnh trên zalo không xinh bằng bên ngoài, he, đang cố gắng đưa đẩy rồi rủ em nó ra ngoài xem sao, bác nào muốn đổi gió thì qua đây thử xem sao nhé. Em định chụp lại ít ảnh cho các bác coi, mà vợ em hay xem Đt của em quá nên em không dám chụp, hẹn các bác lần sau vậy.