Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Đê mê với em số 01 Nhạc Dương Lầu Hào Nam

Steven Chien

Thành viên mới
Trưa nay nhậu xong, mấy anh em về cơ quan làm tiếp. E đánh lẻ phi ra Nhạc Dương Lầu Hào Nam, theo 1 bài review của các anh em trên cộng đồng X về em 01 nên alo book em nó luôn.

Lên phòng xông hơi được 5p thì em 01 bước vào, em ý có làn da trắng và khá xinh vào phòng còn thơm mình cái. Sau đó đi bật phòng xông cho mình, thái độ phục vụ ân cần như người yêu nên mình khá thiện cảm. Xông xong thì em cũng tắm táp và cọ kỳ thằng bé cho mình, lần thứ 2 đi dịch vụ kiểu này lên em cũng đỡ bỡ ngỡ, ngại ngùng.

Sau màn tắm táp, massage đầy đủ các dịch vụ thì cũng đến màn thư giãn. Không cần mình nhắc, em ấy tự nude hoàn toàn luôn. Đây là điểm khác biệt với các cơ sở khác mà mình rất thích luôn.

Em dùng người, ngực trườn lên người xong BJ, rồi lấy ngực ép cho thằng bé của mình. Thời gian thư giãn tầm nửa tiếng, có thể nói đây là quãng thời gian mình sướng và phê như vua. Massage, thư giãn xong thì cả 2 nằm tâm sự mỏng thêm tới lúc hết giờ thì mới đi về.

Em 01 được cái ngực to và thật, bướm đẹp, sạch sẽ. Cảm ơn các cụ đã đọc bài của em nha!

Đính kèm

• 146.1 KB Lượt xem: 1,146