Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Đánh giá về BLC và em số 135

GHH

Thành viên mới
Đây là lần đầu tiên mình đến đây , thấy có cảm tình từ vòng gửi xe rồi (nghĩa đen). Phòng chờ đẹp , không gian yên tĩnh , bày trí hồ cá nhỏ rất hay.
Anh quản lý giới thiệu nhiệt tình , đề xuất mát xa chân trong lúc chờ. Ktv mát xa chân rất tốt bấm nguyệt khỏi chê (chỉ lấy tip ko cần trả thêm gì )
Sau khi chuẩn bị xong phòng thì mình được mời lên phòng một cách lịch sự. Đập vào mắt mình là một căn phòng đầy đủ tiện nghi và hiện đại. Mình xông hơi trong lúc chờ em tới.
Khong quá lâu thì em xuất hiện hé cửa chào một cách nhẹ nhàng , mình thích xông thêm lúc nữa mới ra. Ra ngoài ngồi ghế salon nói chuyện với em trong lúc chờ bồn tắm.
Đánh giá em 135 : V1 đẹp vừa tay , ti nhỏ (đồ thật) V2 thon thả ko có mỡ ,V3 hợp với dáng của em. Em biết cách nói chuyện và dẫn dắt đề tài( mình là ng hay mắc cỡ ).
Bồn tắm chuẩn bị xong thì em vào tắm chung với mình ,kì cọ cho mình rất thoải mái (mình đi vài chỗ , tắm cho khách như tắm heo). Trong lúc tắm em có đi lưỡi đầy đủ và phục vụ cho thằng đệ.
Sau khi tắm xong thì tới màn mát xa Nuru , ngực em đủ để mình có cảm giác sung sướng , em luôn hỏi cảm nhận của mình để mà phục vụ theo ý thích của mình. Đi lưỡi , đá bi , sờ trong ngoài….. thoải mái. Kỹ thuật của em rất tốt , làm từ tốn. D o chưa chỉnh giờ nên mình còn mệt , khó lên. Em vẫn vui vẻ ko có thái độ khó chịu, thích cái này ( mình là người hay soi xét thái độ người đối diện ), nhiệt tình giúp đỡ mình hoàn thành nhiệm vụ được đề ra.
Xong xuôi thì em ra ngoài tắm trước, mình nằm một hồi thì ra sau ngồi ghế chơi , hút thuốc. Tắm xong em ra ngồi ghế nói chuyện với mình , hỏi thăm nhau một chút thì em mời lên giường để mát xa. Kỹ thuật mát xa của em cũng ko tệ(mình ko dùng từ tốt vì em quá nhỏ so với mình)
Mát xa xong , mình muốn tắm lại , em đề nghị tắm giúp mình, nhưng mình từ chối vì em đã tắm thay đồ rồi ( mình thích thái độ phục vụ )
Tắm xong, mình và em vẫn ngồi nói chuyện tiếp , em hỏi có ăn gì ko ( em nói mấy món mà mình quên rồi) . Từ chối thì em nói là thức ăn miễn phí (biết đoán tâm lý khách ). Thật ra mình từ chối vì mẹ bắt về nhà ăn cơm
Sẽ lại tìm em , sau khi thử qua vài người khác ( tò mò ).
Lần đầu tiên đánh giá về khoản này , có gì sơ suất mong mọi người bỏ qua.