Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Đánh giá em số 16 Naru

Sói Cô Đơn

Thành viên mới
Phải thừa nhận luôn sau khi đi Naru về là em số 16 là một em mình thấy vô cùng khó đánh giá, mình cũng phải đi đến lần thứ 2 mới có thể nhận xét được đôi câu về em nó.

Khá ấn tượng với em nó vì có dáng người đẹp, vòng nào ra vòng nấy, V1 V3 ok. Mặt mũi mình thấy khá xinh luôn. Hai lần mình gặp em nó thì ưng ý cả 2 luôn. Lần nào cũng hài lòng với thái độ cũng như kỹ năng của em nó, kiểu bẩm sinh hay sao ấy.

Có thể nói tóm gọn lại là em nó thuộc gu tình cảm. Nhưng không phải như bình thường các em khác tình cảm là âu yếm là ngọt ngào là chiều chuộng là ôm ấp các kiểu. Level của em nó cao hơn ở chỗ cũng tình cảm nhưng có cả giận dỗi, rồi lúc xa lúc gần, lúc thoải mái lúc kiêu kiêu, lúc gần lúc xa.

Chỉ là ý kiến cá nhân mình thôi còn thật sự em nó suy nghĩ như thế nào thì thật sự là mình chịu, không biết chính xác được. Nên xin nhường phần cho anh em nào nhiều kinh nghiệm hơn, trải đời hơn nhận xét em nó vậy. Có lẽ mình còn hơi non so với em nó.

Chốt lại là nếu các bác thích một em ngoại hình khá, nhiệt tình và tình cảm thì nên gặp em nó.