Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Dâm dâm cô nương mã số 23

Kelvin Tran

Thành viên mới
Chuyện là như vậy các bác à, trưa nay e đi nhậu bên q7 mà thằng cu em nó cứ đòi biểu tình thế là em chạy ngay sang Nhạc Dương Lầu ở Trung Sơn luôn cho tiện. Nghe ae bảo số 23 ở đây cũng có vẻ hot hit nên vọt qua book ngay hên là e nó còn trống.
Vẫn thái độ nhiệt tình, lịch sự như mọi khi đến.
CSVC: Phòng rất đẹp, thơm tho. Ae chắc ko phải đặt trc vì khá nhiều phòng. Mình chọn phòng 120p tại cơ sở và đi ngay ngày có chương trình giảm giá vé còn 900k trong khi gói mình chọn đến 1tr5,khá tiết kiệm đc nhiều. Bắt đầu đc em locker dẫn lên phòng và phục vụ rất chuyên nghiệp. Vào phòng tầm 5p có một cô em bước và, dáng người thanh không gầy cũng không béo, da trắng, cao ráo, xinh xắn, đúng với gu mình thích. Em cởi đồ cho mình ra xông hơi, xong tắm em kỳ cọ rất kĩ và vuốt ve,kích thích thằng em của mình rất nhẹ nhàng, vừa tắm em ý vừa kêu mình cứ tự do khám phá với nụ cười dâm dâm cô nương. Tắm xong ra em lau người rồi em từ từ quỳ xuống ngậm luôn chym mình rất nhẹ nhàng làm mình bắt đầu rên trong sung sướng, vì đang máu nên mình kêu em thư giãn trước luôn, em cũng oki rồi kéo mình lên giường đè ra hôn,em trườn khắp cơ thể mình rất đã, tay mình thì cũng khám phá các bộ phận trên cơ thể em, hai quả bưởi real của em bóp rất đã và sướng tay. Em BJ miệt mài và phối hợp đổi nhiều tư thế đúng nhiệt luôn. Cuối cùng mình được out trong sung sướng!
Thư giãn xong em lau và tắm sơ lại cho mình rồi lên giường massage khoẻ cho mình phục hồi sức lực. Tay nghề khoẻ của e phải nói là rất tốt,khá là ok cho các bác thích làm khoẻ nhiều nhé.
Nói chung 1 buổi trải nghiệm khá là hài lòng và sung sướng. Style của e 23 khá tình cảm,ngoan,hiền kèm phần dâm của thánh nữ. Hẹn gặp lại em và NDL một ngày gần nhất!

Đính kèm

Hungchich

Thành viên mới
Trên này ko thấy ai nói về số 192. Mấy huynh cho em cái nhận xét về số 192 với