Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

đại dâm nữ 19 - sv quá khủng

quangvan69

Thành viên mới
đánh giá cao về lễ tân ở cơ sở này. Đầu tiên là phục vụ khá chu đáo nhiệt tình. Thứ 2 là tư vấn khá tốt, mình cho điều kiện là sv tốt và vú to thì liệt kê 1 vài em và thấy em 19 đang rảnh nên book luôn. Được sắp xếp lên tầng 3, tầng này thích vì nước khá mạnh (bất kì cơ sở nào cũng thế) nên ưng phòng. Điều hòa và quạt mạnh quá nên lạnh. Lúc sau em 19 bước vào thì chỉnh tăng điều hòa lên. Đúng là vú to thật, các cụ nói không sai, vú to không lo chết đói.
Em chủ động cởi quần áo cho mình rồi cất gọn vào sọt. Nằm trên giường đợi nước mà em cũng chủ động ôm hôn, tay kích thích thằng em. Đúng là em này tay nghề quá tốt, đến lúc cảm thấy sắp out thì em mới bỏ tay ra và rủ mình đi tắm. Nằm trong bồn được em tắm cho sạch sẽ, kì cọ bằng tay và bằng vú quá tuyệt. Xong xuôi em lau khô người cho mình rồi ra giường để em đấm bóp.
Khoản đấm bóp thì em quá tuyệt, khỏe hết người.
Em 19 này vú to nên trườn thích, biết cọ đầu ti vào kẽ ngách của cơ thể, làm mình khá nhột nhưng thích. Về khoản này cho em 10/10 điểm
Trong quá trình trườn, em cũng dùng lưỡi liếm láp toàn bộ cơ thể từ tai đến mông, có 1 cái gì đó không thể tả được.
Và kết thúc bằng món thư giãn, không phụ lòng tin tưởng quản lý, em bj quá tuyệt vời, cẩn thận từng động tách, không làm mình đau, và lần này được cia mà luôn mong muốn. Em cười bảo của anh dành 1 tháng hay sao mà nhiều thế. Tip cho em 700K và quá hài lòng

Massage Naru Hào Nam

Chủ Cơ Sở
e cường qli thay mặt cs c.ơn a về bài rp ajk rất mong đc a và bb ủng hộ cửa hàng nhiều hơn nữa ạk