Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Cuối tuần đê mê cùng thiên thần số 25 Hoàng Long 8

William

Thành viên mới
Mình là mem mới có gì thiếu sót mong các pro bỏ qua, hôm qua mình ghé qua matxa ở Hoàng Long, vừa vào thì được dắt ngay lên lầu do có đặt trước số rồi, em này sắm cặp vú to tổ chảng, em chon giường trong cùng rồi đi lấy khắn. Phải nói em này là dâm chúa, cởi hết đồ ra cho mình, còn em nó cũng vậy trên kéo xuống dưới kéo lên, rồi lấy tay mình đặt vô (vẽ đường cho hưu chạy hehe)
Mình tự do thám hiểu em như dàn hifi :cool:, còn nói về khoản bú liếm thì em pro như cái xô, nói chung là tắm khô tui luôn, do phê quá thế là tui vận công lực lên bắn thẳng vào miệng em nó, má ơi gặp trúng dâm dâm cô nương hay sao ấy em nó nút hết khí của tôi mà còn ngậm và mút tiếp là tui sướng quá trời, xong em mới chịu nhả ra, rồi nhả ra cái khăn (tưởng nuốt luôn chứ) rồi hỏi tui còn nữa ko anh em mút cho ra hết, tui hỏi sao em kô nuốt luôn em nói chỉ nuôt của chồng thôi :cautious:
Hiệp 2 thì thì không phải bàn cãi, không thiếu bất cứ thể loại nào luôn hehe
Em đấm bóp khá bài bản. Mình thích nhất khoản đi lưng, em đi lưng và nhấn xuống xương kêu rắc rắc rất đã. Khoảng đấm lưng và chân sau tầm 30p thì em mới lật mình lại. Tiếp đến em xoa đầu, massage từ đầu tới chân luôn. Em bóp 2 chân xong rồi 2 bàn tay em tự động lần mò lên trên bắp đùi trong, lần nào tới đoạn này cũng tạo cảm giác thấp thỏm lo âu sao sao á. Như thường lệ bản năng con trym đang ngủ yên khi có địch mò đến cũng thức tỉnh phòng thủ. Em nó luồn 2 tay vô trong quần mình, xoa xoa 2 trứng cút, rồi dùng móng tay cào nhẹ nhẹ, cảm giác lúc ấy có luồng điện chạy thẳng lên tới não. Mình lúc đó chỉ nằm im nhắm mắt mà hưởng thụ ;;) Đến lúc con trym mình thức dậy hoàn toàn, em mới đứng dậy và lột quần mình ra. Em dùng 1 tay chăm sóc con trym, 1 tay còn lại mân mê liên tục 2 vú 2 đầu ti của mình. Mình lúc đó cũng tranh thủ mò tay vô quần em. Ngón tay mình lúc đó được khám phá thoải mái luôn (các bác nhớ bấm móng tay gọn gàng nha). Cứ thế mình nằm im nhắm mắt hưởng thụ cho đến khi ra trong sung sướng

Em đi rửa tay và lấy khăn ấm lau mặt lại cho mình, lau tay sạch sẽ và kết thúc một buổi massage đầy sóng gió nhưng sung sướng haha

Tóm lại dịch vụ rất tốt, bác nào khéo miệng thì dụ em nó nuốt tinh luôn cho sướng , mặt theo tôi là oki còn nước nôi thì cứ như sài gòn mùa mưa lớn. Mới post lần đầu không được chuyên cho lắm anh em thông cảm nha :D

Đính kèm