Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Cuối tháng xả lũ với bé 21 sn 2k4 midu đình thôn

Trantam

Thành viên mới
Hôm rồi lướt tele thấy bên midu có event giờ vàng khá là hay thế nên sau bữa thịt chó giải đen cuối tháng tôi phi ngay qua đó
Ấn tượng đầu là phục vụ cực nhiệt tình chào đón đưa mình ra ghế ngồi pha trà nước mời xong mới tư vấn chứ không như 1 số nơi là mới vào chào cái xong hỏi anh dùng gói nào ,a đặt trước chua xong đưa tót lên phòng luôn . Sau đó nhân viên tư vấn cho mình và tôi chọn cái gói tên nghe rất là kêu nhưng giá có vẻ bình dân " Đẳng Cấp Đế Vương "- tip có 8 loét các bác ạ :khi-yoyo-1:
Lên xông hơi tý rồi bắt đầu chiến--tâm trạng háo hức, phê phê ko biết bé 21 này như nào ( bé tôi được locker chọn giùm )
Ơ đkm mình say quá hay sao mà con bé này 2k4 nó lại cao thế nhờ chân dài đét.. áng áng chắc cũng phải trên 1m62 chứ ko thấp hơn được.
Ngoại hình cũng thuộc dạng có da có thịt tý ôm thích với lúc massage ko bị đau.
Anh em biết cái giống mình dây cây cảnh nó như thế nào rồi chứ gì. Nhìn thì đẹp mắt nhưng lúc massage xương cạ xương ôi dồi ôi tụt mod ngay.:khi-yoyo-106:
Tập trung chuyên môn nhé, tôi là người rất thích nước hoa nên đi đâu cũng xịt đặc biệt là nước hoa dòng lelabo. Nay xịt mùi santa 33 e nó có vẻ thích mùi đó hay sao mà trong lúc tắm rửa cứ hít hà ngửi sau gáy mình rồi vòng tay qua ôm ôm. 1 lúc sau mình quay lại tính hun bé cái mà e né do mùi bia nồng nặc quá:khi-yoyo-108: Thôi đành vân vê 2 trái đào của bé
Rồi chuyện gì đến cũng sẽ đến sau 1 lúc nghich nhau chán chê mê mỏi hứng quá bảo bé làm phát trước.
Thế là nằm banh càng ra cho bé BJ và hưởng thụ - phát đầu sung sướng.
Lên giường maxta khỏe khá ổn. Có ông nào như tôi thích cái cảm giác các bé rê lưỡi quanh người mình không. Cảm giác buồn buồn lành lạnh xong muốn quay ra ngấu nghiến cái lưỡi con nhà ng ta :)) Đến lúc nằm ngửa ra thì chỉ có 69 mà chiến cứ thế mà húp mà bú, bù nãy h bị e nó kích thích hành hạ. Lần này kịch liệt hơn e nó cho out trong miêng
UI!!!! Nó đã quá pepsi oi :))
Tầm này tôi nằm đơ nguyen con rồi hết sức với em
Tổng kết : thiệt hại 1800k cả vé lẫn tip. ( vé giảm 50%)

Doremi

Thành viên
em cảm ơn bác đã qua trải nghiệm hệ thống massage nuru Hà Nội bên em.

ReviewkoPR

Thanh tra CDX
Thành viên BQT
vl tiền vé 2tr cơ á, sao đắt thế nhỉ