Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Cùng mấy lão bạn cây khế khám phá Kỳ Anh quán

Chí Kiên

Thành viên mới
Đầu tiên xin gủi lời chào đến tất cả ae cũ và mới trên cộng đồng phải nói là lâu lâu lắm rồi mình mới viết bài và được đi ms. Hôm qua đúng lúc rảnh rỗi thì nhận được đt của mấy lão bạn cây khế rủ nhậu. Nhậu xong say say thì chúng nó đòi dẫn mình đi thư giản, mình hỏi đi đâu nhất định không nói chỉ bảo mình cứ đi với bọn nó thế là ok thôi. Lúc chú em mở của mời vào thực sự làm mình ngạc nhiên về độ hoành tráng sang trọng và cách tiếp đón khách của cơ sở này không nghĩ rằng ở HN lại có chỗ ms đẹp như vậy mình nghĩ hay mình quê mùa hơn 1 năm nay ko đc đi ms nên h ở hn những quán ntn mọc lên nhiều?

Nhưng với mình quán Kỳ Anh này thực sự ấn tượng. Việt Nam ta có câu lời chào cao hơn mâm cỗ, mấy bạn nhân viên chào hỏi nhiệt tình làm mình ngượng gì đâu. Về phòng ốc , bể sục, nhạc dj các ae đã nói rất nhiều nên mình tạm thời không nói đến nữa mình chỉ nói về Nv phải công nhận đồng phục Nv ở đây rất đẹp trông rất sang chảnh và gợi dục. Lần đầu đi có biết em nào đâu mà hên sao có hình ảnh cho chọn nên khá an tâm.

Mình thì đi vài lần thôi nên kinh nghiệm cũng sơ sơ nhưng mà quả thực mình hai lúa thật vào hôm nay. Vào phòng ấn Tượng với mình là cực kỳ sạch và đẹp, sạch từ cái ga đến khăn tắm. Công nhận em 15 mình chọn mặt xinh, dáng ngon mà còn dâm dê, nhiệt tình. Cho 8 điểm trên 10 tổng thể về body. Kỹ năng ms thì chắc do mình non kinh nghiệm quá nên không biết miêu tả như thế nào nhưng thật sự là ổn áp với mình vì SV đủ tất cả mọi thể loại luôn. Lúc xuống gặp đám bạn đứa nào cũng cười hả hê mãn nguyện .

Mong rằng thời gian tới có nhiều thời gian để check hết đc các phòng các nhân viên ở đây . Một địa chỉ đáng đồng tiền bát gạo nên đến và đến thường xuyên!

Đính kèm

Đăng Khoa

Thành viên mới
Mong rằng thời gian tới có nhiều thời gian để check hết các số như bác