Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Cực phê cùng huyền thoại mang số báo danh 08

Jacky Le

Thành viên mới
Chào toàn thể anh em đồng dâm, mình cũng ko giỏi văn cho lắm nhưng vì hết sức hài lòng nên có đôi lời chia sẽ với ae về em số 08 Nhạc Dương Lầu

Nói về em 08 thì chắc chắn nhiều ae cũng đã quá rõ về huyền thoại hot hit này tại NDL rồi. Bản thân mình sau khi đc bạn bè giới thiệu ko đi em nó sẽ tiếc cả sự nghiệp massage haha. Cũng phân vân nên đi hay ko nhưng cuối cùng thì thua trước thằng em.

Được thằng bạn book sẵn dùm trước rồi tan cuộc nhậu đành bắn lẻ để trải nghiệm em nó xem có dữ dằn như lời đồn ko. Khi bước đến cơ sở Nhạc Dương Lầu thì sự hài lòng đầu tiên là thái độ phục vụ niềm nở từ bảo vệ đến nhân viên,qli. Đc tư vấn chọn phòng thì sau đó mình lên phòng bắt đầu xông hơi đợi em nó,thoáng đc 10p thì có tiếng gõ cửa rồi bóng dáng ấy bước vào. Cảm nhận đầu tiên là e ý là ngoại hình rất xinh, xinh lắm luôn, da trắng, mịn màng,giọng nói ngọt như mía làm ngất ngây con tim mình. Trò chuyện đc tí thì e bảo vào em tắm cho,nghe lời em vào bồn thì đc em tắm táp,kì cọ rất ư là kỹ càng,sạch sẽ. Ko chịu nổi với mấy lần mân mê kích thích của e thì mình liền ôm em vào tận hưởng đôi gò đào,em đáp trả vô cùng điêu luyện với các skill phải nói là vô cùng phê,ko kìm nổi đc đành out vào thẳng miệng em.

Xong 1 lần thì mình bắt đầu lên giường và đc em nó massage phục hồi sức khoẻ. Tay nghề đấm bóp của em rất chuẩn. Tầm 30 phút thì em chuyển sang trườn khắp cơ thể mình,đang phê phê thì em ý đột nhiên trườn tới thằng em mình và nuốt trọn luôn, cái này hơi bất ngờ nhưng công nhận phê thật,cả 2 phối hợp đủ kiểu con đà điểu và cái kết lần 2 vẫn out vào miệng e với tư thế 69. Ngồi trò chuyện cùng em 1 tí và ăn thêm con gà hầm phục hồi sức thì đành chia tay em trong nuối tiếc và hẹn em ngày gần nhất. Thật sự đó giờ vẫn hay đi massage nhưng em 08 này để lại ấn tượng rất chi là sâu sắc các bác ạ. Như lời thằng bạn nói " bỏ sót em nó là tiếc nuối cả sự nghiệp massage "

Tổng thiệt hại cho lần phê trym này:

Tick : 1500k đc giảm trong đợt khuyến mãi còn 900k

Tip : 2tr

Locker : 100k

Giữ xe : 50k

Chúc các bác có 1 trải nghiệm ngon lành !

Đính kèm

Đầnđộn

Thành viên mới
Siêu phẩm này thì khỏi bàn đến rồi. Nay tôi cũng vừa thẩm siêu phẩm 204 còn mơn mởn đây 😄