Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Cực kỳ ưng ý em số 18 Nhạc Dương Lầu

NTGQT

Thành viên mới
Hôm nay RP chỗ Nhạc Dương Lầu này mình nghĩ là cũng khá ngon lành, hy vọng là có thể làm anh em mở mang thêm kiến thức.

Phòng massage ở đây khá rộng, sạch sẽ. Thiết kế đẹp, đầy đủ tiện nghi, trang thiết bị cần có của 1 phòng tiêu chuẩn. Nói chung là cái CSVC ở đây khá là ổn áp.

NV: Em số 18. Khẳng định luôn cho nó nhanh, em này mà bác nào bảo không xinh thì em đi massage bao lâu cũng chẳng có mấy em gọi là xinh nữa. Em vừa bước vào phòng thì đầu mình bật lên duy nhất một chữ : Xinh. Dáng người chuẩn hot girl, người đúng hình chữ S luôn các bác nhé.
V1 của ẻm to tròn, trắng đẹp. V3 cũng tròn căng. Eo ót cũng gọn gàng, đẹp, dáng chữ S mà. Da dẻ thì trắng trẻo, mát mát. Nói chung body em này mình không chê cái gì, quá ngon.

Nhan sắc em này cũng không phải dạng vừa. Mặt nhìn xinh xắn, mà có nét nghịch nghịch yêu yêu. Môi hồng má hồng, mà chắc chắn là em này má hồng tự nhiên luôn chứ không phải trang điểm, nhìn thề là mình chỉ muốn cắn cho phát
Kết lại là bác nào gặp em này mà chê ngoại hình thì mình cũng xin đầu hàng

Về khoản nói chuyện chém gió mình cũng đánh giá em này hơi bị cao. Em nó nhìn mặt nghịch nghịch nên nói chuyện cũng tinh nghịch phết, hài hước, đối đáp đâu ra đấy. Nói chuyện rất vui nhưng không thô, không nói gì đến mấy chuyện nhạy cảm đen tối đâu các bác nhé

Ở đây service thì mặc định là full sv rồi nên không có gì phải chê được cả. Tuy nhiên khá là ấn tượng với khoản BJ của em nó, ngậm phát nào phát nấy toàn lút cán, phê cực các bác ạ. Ngoài ra thì em này rất chiều khách. Trong lúc em nó BJ thấy mình với tay sờ bím cái cũng chủ động xoay người để mình dễ dàng hơn, điểm cộng.
Túm cái váy lại là mình cực kì ưng ý em này luôn, từ lúc gặp cho tới lúc ra về. Rất recommend với anh em nên gặp em này .

Đính kèm

• 141.2 KB Lượt xem: 2,765