Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Cực đê mê sau những ngày dài mới có dịp quay lại chốn Bồng Lai cùng 2 em dâm nữ

Lilonel

Thành viên mới
Hello ae lâu nay bận đi công tác xa,về Sài Gòn nên giờ mới đc ghé Bồng Lai xoã. Nay phải đi 2 KTV 1 lúc mới vừa lòng. Thế là vào buổi tối nay lai rai cùng bạn bè tí r tới cử liền đánh lẻ sang Bồng Lai gấp 😂

Đến nơi thì vẫn cảm giác đc đón tiếp nồng hậu, nhiệt tình từ quản lí và các bạn nhân viên từ dưới cho đến khi lên phòng. Đc ae quản lí tư vấn cặp đôi 899,446 ( cặp đôi song sát,1 bạn miền Tây và 1 bạn miền Bắc )

Lên tới phòng xông hơi tí thì đâu đó bóng dáng 2 bạn bước vào,thằng e chịu ko nổi nên đành xông hơi nhanh tí để ra cùng 2 e. Bé lau người xong thì ngồi bóp vai 2 bé 2 bên mân mê làm mình chịu ko nổi thật luôn ae à. 😂 Bé tâm lý hiểu ý mình thì liền kêu vào để 2 em tắm cho. Shot đầu trong bồn tắm và shot 2 ở trên phao cùng 2 e. Cảm giác quá phê lòi lần đầu đc cảm nhận.

Đánh giá về 2 em:

Số 899: cao ráo tầm 1m66

Vòng 1: To, tròn và bóp rất đã.

Vòng 2: Eo thon gọn nhìn rât cân đối

Vòng 3: Tròn, to và khá săn chắc.

Vòng 4: Ae tự khám phá nhé

Số 446: tầm 1m63

Vòng 1: Hệ bưởi,tuy làm nhưng cảm giác rất mềm mại như chưa làm

Vòng 2: thon gọn

Vòng 3: cân đối đủ để ae vả

Vòng 4: Ae tự khám phá nhé

Về massage khỏe: đủ bài, đủ lực, đủ khoẻ

Về massage mệt: khỏi phải nói gì thêm, cực kì là đã, liếm cột đá cà đều đầy đủ. 2 em phối hợp cực chuẩn cả về âm thanh lẫn hình ảnh.

Tổng thể cực kì hài lòng

Đó giờ mình đi cũng nhiều cơ sở nhưng hình như chỉ hệ thống ở Bồng Lai Các khi đi bao nhiêu ktv chỉ cần tip đều cho mỗi bạn còn vé thì vẫn vậy,còn những chỗ khác vé thì đều gấp đôi.

Tổng thiệt hại: 4350k

Tic 1400k

Tip 2800k 2ktv

Locker 100k

Giữ xe 50k