Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Comeback review 666 BLC - Người tình không bao h quên

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Cũng lâu rồi mới quay lại viết review ( bài cuối là giải nhất event review ^^)
Nay nhậu vs khách xong thi phi xe qua BLC và book e 666, e đang tour nên phải nằm chờ gần 1 tiếng :)). Mặc dù khá lâu nhưng khi lên phòng gặp e 666 thì mới thấy mọi sự chờ đợi đều được đền đáp xứng đáng. Em có gương mặt khá xinh pha lẫn nét dâm và giọng nói rất ngọt( đúng kiểu mật ngọt chết ruồi), vừa vào e hỏi chờ e có lâu k? Có nhìu bạn khác mà sao chờ e chi @@. Mình bảo tại thích e nên chờ có sao đâu. Thế là e bảo sẽ bù đắp xứng đáng vì đã chờ e. Thế rồi e lao vào chủ động thoát y cho mình, e bảo thử làm vua vs e nha. Thích gì e chiều tất,kkk. Thế rồi e phục vụ ngay trên ghế sofa, BJ xong e bảo vào phao e nuru, em hàng real nên khá săn và vừa tay, đi lưỡi k sót chỗ nào và làm wc khá kỹ, xong e kéo tay mình ra sau và e cạ trượt tới lui nước ra ướt cả tay OMG. Xong lật lại e BJ miệt mài còn chủ động quay lại 69 cho mình móc cho e lên nước loz ra trắng tay lun. Cuối cùng cũng đầu hàng out CIA,e bảo nhìu quá khiến e muốn ngộp lun kkkk. Xong hiệp 1 2 đứa nằm ôm tí ở phao rồi e cùng mình ra bồn tắm, e tắm lại khá kỹ massage thư giản trong bồn rồi lên giường massage khỏe, e đấm khá đủ bài và có lực, mình dự định chỉ làm 1 shot nhưng e bảo nhìn còn hứng quá nên chiều e thêm shot nữa nha =]] đúng thần dâm. Cuối cùng cũng đành chiều e shot nữa trong sung sướng, e có bài khẩu dâm khá đỉnh làm cho mình có cảm giác thật như xem JAV hơn.
Đánh giá
Vòng 1: 9d real hệ cam
Vòng 2: 8d có tí lipit vì e dạng mup
Vòng 3: 9d to tròn
Vòng 4: 9d cắt tỉ gọn gàng và nước nhiều
Gần tết nên lì xì e tí để về quê.
P/s tính k viết review vì sợ mỗi lần muốn găph e lại phải đợi lâu hơn nhưng vì e nên cũng phải viết để ae có 1 số đi hài lòng đỡ bị sụp hầm haha(tùy gu mỗi ae nha k chym mồi k gạ gẫm kkk)

Đính kèm