Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Chiều lãng mạn với em 678 Nhạc Dương Lầu

nhocthichx

Thành viên mới
Chả là lượn qua lượn lại cộng đồng X thấy nhiều rì pọt của các bác về Nhạc Dương Lầu quá. Chiều rảnh rỗi sinh nông nổi. Máu dồn lên đầu cờ hym nhiều quá. Không chịu đc. Xách con xe lên. Lao ngay qua thử xem dịch vụ của các em bên NDL ra sao.

Nói chung là csvc đẹp, sang. Mà đi thư giãn mình cũng ko quan trọng vấn đề csvc lắm, quan trọng là các em.

Tiếp theo hỏi cậu nhân viên cho em nào hơi xinh thôi, mà nhiệt tình nhé. Anh éo cần xinh lắm đâu. Nhưng mà đừng điều cá sấu lên. Nó cắn tao là tao đuổi xuống đấy. Lên phòng ngồi đợi. 1 lúc thì em yêu lên. =)) Mặt Ok. Vú Ok. Mông Ok. Anh yêu em rồi nhé.
Mình không xông. Vào tắm luôn. Em yêu tắm cho từ đầu đen đến đầu trọc. kỳ cọ sạch sẽ. Lau người ra nằm. Em yêu mát xa cho. Đang nằm mát xa phê tự nhiên thấy 2 cái éo gì đâm đâm chọt chọt vào lưng ngoảnh lại á đù hóa ra 2 quả chùy gai của em yêu. =)) màn mát xa bằng vú thần thánh. Anh lại yêu em tập 2 rồi nhé. Sau đó hỏi anh có làm bạc hà không. Ok ngay em yêu. Được 1 lúc thì phọt. Không thám hiểm hang cua đc sâu. Lần sau nhất định anh sẽ thám hiểm hang của em yêu đầy đủ.

Đến lúc này mới hỏi số để lần sau gọi. Em bảo em số 678. Nói chung là buổi chiều lãng mạn.. à nhầm thỏa mãn.
Em viết hơi dài các bác chịu khó tí ạ .

Đính kèm