Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

chiều cuối tháng với geisha 20 Lê Đức Thọ

Dân Massage

Thành viên mới
Đầu tiên xin gủi lời chào đến tất cả ae cũ và mới trên box acmb phải nói là lâu lâu lắm rồi mình mới viết bài và được đi ms . Hôm qua ngày cuối tháng đúng lúc rảnh dỗi thì nhận được đt của mấy lão làng trong box tđ rủ giải khuây mình hỏi đi đâu nhất định không nói chỉ bảo a cứ đi với bọn em thế là ok đợi anh ở fotuna rồi anh qua đón lúc lên xe hỏi đi đâu cũng không nói a cứ lái xe đi đến đoạn nào rẽ em bảo rẽ không bảo a cứ đi thẳng cứ thế đi qua bao nhiêu phố rồi cũng tới nơi đó là 20 Lê Đức Thọ nói thật lúc đỗ xe mình nghĩ là quán kara trông rất bt vì mình đi cổng sau lúc chú em mở của mời vào thực sự làm mình ngạc nhiên về độ hoành tráng sang trọng và cách tiếp đón khách của cơ sở này không nghĩ rằng ở HN lại có chỗ ms đẹp như vậy mình nghĩ hay mình quê mùa hơn 1 năm nay ko đc đi ms nên h ở hn những quán ntn mọc lên nhiều? nhưng với mình quán này thực sự ấn tượng . Việt Nam ta có câu lời chào cao hơn mâm cỗ nhưng với mình 20 LĐT lời chào và mâm cỗ về sau mình được thưởng thức có khả năng mâm cỗ cao hơn đôi chút . Về phòng ốc , bể sục , nhạc dj các ae đã nói rất nhiều nên mình tạm thời không nói đến nữa mình chỉ nói vê Nv phải công nhận đồng phục Nv ở đây rất đẹp trông rất sang chảnh và gợi dục . lần đầu đi có biết em nào đâu mà yc hên sui ai cũng được đừng có xấu quá chú em bảo anh ơi ở đây không có nv xấu đâu anh các em đã đc tuyển chọn rất kỹ rồi a cứ yên tâm , mấy ae đang ngồi bể sục nghe nhạc uống bia ăn hoa quả giật mình vì bị ôm cổ và thơm vào má và giọng nói nhỏ nhẹ vào tai em tắm cho a nhé như thế bố thằng nào bảo là không . sau 1 lúc ngâm bể sục và lấy súng rửa đầu ti rồi nên phòng. Nan man quá quên mất em làm cho mình hên sui làQuỳnh Anh trước lúc nên phòng mình cũng nói là lâu lắm rồi và lần đầu a đến đây có gì em bảo anh nhé em rất nhẹ nhàng (vâng ạ )mà quả thực mình hai lúa thật đi cùng em mà mắt cứ ngắm nội thất của các phòng ms trong khi đó 2 mảnh với lọt khe đi cạnh không ngắm để em phải kéo tay lôi đi ngượng thật . Vào phòng ấn Tượng với mình là cực kỳ sạch và đẹp ,sạch từ cái ga đến khăn tắm . Lúc nằm lúc mẹ tắm cho bé xonglau khô không bi ẩm ẩm ghê ghê như những quán khác phải nói là e làm cho mình mình công nhận mặt xinh dáng được lưỡi ấm , rất nhẹ nhàng . Dâm Dê ,Nhiệt tình .Ân cần chịu khó yêu nghề và rất hồn nhiên gần giống cô tiên . Cho 8 điểm nhé còn tip không nói vì tip đi đôi với nhiệt tình và yêu nghề mà . Trong lúc ms cũng hỏi em ơ đâycó bn phòng bn nhân viên em nói có 50p và gần 60 nv mỗi p trang trí đẹp 1 kiểu còn nv thì ai cũng nhiệt tình nhẹ nhàng và xinh như nhau anh ạ . Đúng vậy mấy chú em hên xui lúc ra cũng mở nụ cười hả hê mãn nguyện .

. Đôi lời gủi đến ae chưa đi và chuẩn bị đi

Chỗ này rất thích hợp để tiếp khách và đi 3.4 anh em càng đông càng vui nhất là lúc ở bể ngâm nghe nhạc uống bia . Tha hồ mà ngắm ktra bikini nhé . Cơ sở sang trọng hoành tráng giá cả chấp nhận được

Có vài lời nếu quản lý có vào đọc cho cơ sở mình hoàn thiện hơn nếu đáp ứng đc thìphải nói đó là 1 nơi tuyệt với không có điểm trừ nào . nên mua mấy chục cái chậu gỗ nhỏ để lúc khách vào xông hơi bảo nv lấy ít nc nóng già cho ít rượu gừng bê vào cho khách ngâm chân như vậy là hoàn hảo nhất nếu không mua ít dép đê cho khách đi . Chứ vào p xông toàn bộ người từ trên xuống dướinóng bừng riêng đôi chân để dưới nền gạch đá hoa ướt rất lạnh nv không tốt cho kháchđâu .đây mới là thời tiết thu chứ tháng nữa trời rét thì không chịu được .ql cứ hình dung trời rét mặc toàn bộ quần áo ấm nhưng đi chân không tất trên nền đá hoa xem cảm giác đúng như vào phòng xông đi chân đất đó

Mong rằng thời gian tới có nhiều thời gian để ktra hết đc các phòng các nhân viên ở đây . Một địa chỉ đáng đồng tiền bát gạo nên đến và đến thường xuyên mỗi tội hơi xa trungtâm nếu gần trung tâm thi đến hàng ngày