Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Chiến thần miền bắc 669

Caubeloatchoat

Thành viên mới
Lại là tui đây các ông!!!!

Nay tui ghé thăm BLC,nghe nói có chương trinh đồng giá vé 900....thế là tui quất cái tip cho 1tr8.... tới cục chì!!!!

Nay mr Bảo book cho tui cái bé người Bắc sô 669!!!!!,cũng theo qui trình xôg khô dái,r bé bước vô phòng chào anh ạ!!!Tui nói mún lao vô đá lưỡi bé liền!!!!!!Bé đem dĩa bưởi tới đút bằng miệng cho tui ăn!!,r bé tutu cởi xiêm y ra,vú thì tròn căng đét,còn cô bé tỉa gọn gàng nhìn mê li con chim non luôn!!!!,tới phần tắm thì phải nói e tắm như trong phim JAV,nó phê mà thằng e tui nó dựng lên hồi nào k hay,e liền ngâm vô bú liên hoàn!!Tui bắn vô miệng em hết,đc cái e k ngại ngậm nha các bác!!!',r e rửa sạch sẽ r lấy khăn lau người cho tui!!!R e nắm tay dìu tui qua phongg phao,e thoa dầu nóng lên người tui r bắt đầu trường thái,cặp vú e lúc này mới phát huy khả năng chiến đấu,e kẹp thằng nhỏ tui e vuốt,ôi phê con mẹ nó lun,tui chịu k nỗi liền bắn lên ngực em thêm lần nữa

Rồi e tắm lại cho tui 1 lần nữa,xog qua giường e massa body cho tui,phải nói gái bắc đấm chồng k trượt phát lào là có thiệt,nó khoẻ......e thều thào lỗ tai tui làm cái nữa nha anh....nhưng tui chịu thua em r....2 cái là run chân....tổng thể 9/10 về mọi mặt,cơ sở vật chất,phục vụ,quản lí chuyên nghiệp!!!!! Lần nào tới cũng phải khen,để nào kiếm chê.....

Vòng 1:8/10

Vòng 2:7,5/10

Vòng 3:10/10(vừa thơm,vừa hồng,đai hồng thuỷ)

Đính kèm