Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Chiến thần không cần sắc phong 61.

Lucifer Morningstar

Thành viên mới
Hello tất cả anh em. Hôm nay khá rảnh nên review góp vui với toàn thể anh em. Cũng giống như những anh em khác em cũng hay thường đi khám phá các điểm massage trên khu vực Hà Nội. Và tình cờ em gặp được em 61 tại Kỳ Anh massage và cũng từ đó Kỳ Anh luôn là điểm mà e ưu tiên khi đi thư giãn tại Hà Nội. Không cần xinh suất sắc nhưng khả năng service thì vô cùng tuyệt vời. Đặc biệt anh em nào giống như em khi thư giãn đều mong muốn trên dưới đều được khỏe như nhau ^^. Ngay hôm đầu tiên em ấn tượng với em nó về body cũng như nụ cười làm em vô cùng sao xuyến. Và khi đến giờ hành hình em vô cùng ấn tượng với kỹ năng massage của em nó. Quãng thời gian e gặp em 61 là lúc e phải bay đi bay lại tại Hà Nội và Sài Gòn nên cơ thể em mỏi nhức. Mà sau khi được em massage mà cơ thể cảm giác khỏe hẳn ra. Không chỉ phần "khỏe" mà phần massge "yếu" cũng mềm mại dễ chịu vô cùng. Cơ thể em ấy uyển chuyển trên người rồi cái miệng không chỉ để cười mà BJ cũng miễn chê. Đấy là chút cảm nhận của em để anh em nào muốn kết hợp cả massage khỏe lẫn yếu thì 61 là lựa chọn chất lượng. Cám ơn anh em đã đọc. Mong phản hồi từ anh em đồng đạo :))