Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Chỉ muốn bên em 999 lâu hơn

checker0

Thành viên mới
Chào các bác ạ. Rảnh rỗi ngồi viết bài nhân ngày rảnh rỗi và cũng ngồi xem box sau nhiều ngày không theo dõi, quay lại sau 1 thời gian không theo dõi thấy box sôi nổi ghê nên cũng đú viết bài cho xôm tụ
Chả là tối hôm lâu lâu có ngồi uống rượu vs 2 ông bạn hết cuộc rượu mấy ae kêu trong người mệt mệt thế là phi tốc độ ánh sáng đến Nhạc Dương Lầu phố Hào Nam ngay.

Đến nơi dựng xe đi vào, cảm nhận khu lễ tân khá đẹp, ấm cúng, nhân viên lễ tân nói năng lễ phép. Vào phòng ngồi 1 lúc thì nhân viên vào, e của mình theo đánh giá riêng thì thấy cũng xinh phết, số 999 luôn. Vào phòng 1 cái e bảo mình '' a cởi quần áo đi '' mình cũng răm rắp nghe theo cởi thì cởi sợ đếch thì không cởi. cởi xong rồi vào tắm thì e ấy đứng vào bồn xịt nước kì cọ các kiểu cho mình, mình cũng tranh thủ nghịch ngợm các kiểu con đà điểu cặp vếu ẻm.

Xong rồi em đưa mình ra giường masa, công nhận em nhận masa đúng lực luôn, sau 1 hồi đấm bóp chẳng những hết say mà còn thấy khỏe dữ thần. Masa xong e bắt đầu dùng lưỡi của em liếm láp khắp cơ thể mình, không sót 1 chỗ nào luôn nha, phê vãi. Rồi em bắt đầu thể hiện những kỹ năng BJ, vét WC. Cầm cự được một hồi mình cũng out trong miệng ẻm, xong mình đi rửa chim, e ấy thì chuẩn bị khăn lau cho mình. Dù trong lòng vẫn còn luyến tiếc muốn ở bên em lâu hơn nhưng thời gian thì có hạn nên đành về thôi vậy.

Xuống đến sảnh đã thấy 2 ông bạn đã ngồi ở đấy rồi mình hỏi có ngon không thì gật đầu cái rõ nhanh rồi cười khoái chí. Chốt theo quan điểm của e: CSVC sạch sẽ, nhân viên được, thái độ và cung cách làm việc tốt

Đính kèm

peterlee

Thành viên mới
em út xinh thế này thì thật chỉ muốn ở bên suốt