Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
CongDongX.NET
CongDongX.BIZ
CongDongX.ORG
Sự kiện "Công Thần Review"
Sự kiện "Đăng nhập Ứng Dụng - Nhận Quà May Mắn"

Chăn trai đẹp, ăn trai đẹp

Mimosa

Girl Xinh
Em chào tất cả các chị em, em sn 98 nên chắc vẫn còn trẻ so với nhiều người ở đây. Mỗi người đều có một yếu điểm và điểm yếu của em là trai đẹp và giỏi
:(
( Cứ thấy trai đẹp với giỏi là tớn hết cả lên, phải dặn lòng để kiềm chế.

Chuyện bắt đầu từ lúc em xin vào thực tập ở 1 start up, lúc đó có gặp anh founder, người gì đâu mà đẹp trai, cao to, lại còn cười đẹp
( Em còn để ý nữa là mông anh ý cũng tròn và to hihi. Thời gian đầu, anh ấy không thèm để ý gì đến em, nên em cũng phải act cool tỏ ra bình thường (chứ thèm lắm
(). Hỏi ra mới biết anh đang có ny
Nhẫn nhục chịu đựng rồi cũng đã đến lúc tấn công, một ngày đẹp trời nọ, nghe tin anh chia tay ny, em bắt đầu kế hoạch chăn sếp của mình. Mọi chuyện diễn ra đúng như những gì em nghĩ vì biết anh hay thức khuya, tầm 1-2h đêm em mới nhắn anh:

E: anh làm gì mà chưa ngủ thế?
A: anh đang thất tình, không ngủ được haha. Thế sao em chưa ngủ đi?
E: em cũng đang nhớ nyc quá nên không ngủ đccc

A: giống anh à =))) kể anh xem nào, có khi a giúp được
:)
))
...

Và thế là nchn dài thật dài đến gần sáng. Mấy hôm sau, anh hẹn em ra 1 quán cafe để nchn với anh ý (vì em bảo em bị tâm lý nên mất ngủ, anh ấy muốn giúp hihi vì a đã đọc nhiều về tâm lý và đã giúp 1 số bạn). Sau buổi cafe, anh vs em thân hơn nhiều, về nhà cứ ntin qua lại. Rồi 1 hôm, em mới nhắn rủ anh đến 1 quán bar uống để cảm ơn (anh kể a thích cocktails), thì anh bảo với em là đang định nhắn em, rủ em đi chơi vs bạn của anh ấy. Hóa ra là anh ấy dẫn em đi chill vs các bạn anh ấy, em đi cũng cũng hút 1 chút rồi bắt đầu phê, anh mới thì thầm vào tai em, bảo với em đi chỗ khác riêng tư hơn. Em vâng 1 tiếng thật ngọt rồi cùng anh ra ngoài. Anh chở em đi loanh quanh 5-10p rồi sau đó phi vào A25 hotel. Sex với anh làm mình cảm thấy như 1 người phụ nữ thực thụ. Anh rất biết chiều phụ nữ với cái lữoi của mình
;)
) Còn lúc lâm trận thực sự thì hết ý, con chim to, cong, hồng hào và sạch sẽ làm em phải khản cổ hôm đó. Em không viết thêm vì dài r, hihi

Bài dự thi sự kiện Review Hay