Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Cảm xúc dâng trào với em 789 Hoàng Long 8

PonPon

Thành viên mới
Lời đầu tiên xin chào ae đồng dâm.
Rảnh lên cộng đồng đọc tí cho vui, tiện ngắm nghía xem tình hình hàng họ thế nào thì thấy ae bàn luận về em 789 Hoàng Long 8 rôm rả quá, nhiều ý kiến đánh giá hay. Chiều vác trym đi bảo dưỡng phát cho khí thế.
Chưa tàn điếu thuốc, có tiếng cộc cửa. Vào đi em. Em lướt nhẹ vào như làn gió, ôm 2 cái khăn vào, giọng nói ngọt ngào. Cảm nhận ban đầu là ok. Ban đầu có vẻ còn hơi rụt rè nhưng sau lúc chém gió linh tinh trên đời, cười bể cả bể tắm... Tự nhiên em bảo hôm nay em sẽ lầm cho anh cảm thấy rất đặc biệt. Ca này căng haha.

Tả kỹ lưỡng thì các bro tự nhiên sẽ thấy mất hứng. Tôi là người ngang dọc Bắc Trung Nam cũng nhiều, không mấy khi khen gái massage (trừ nhân viên có kỹ thuật tốt) nhưng với em này thì có thể khen. Trước tiên là em là người nói chuyện rất vui, dáng vóc còn khá ổn áp. Mọi công đoạn thì cũng như các bro đã trải qua thôi (tất nhiên trừ các bro đã gặp phải hàng lởm nê ấm ức tí chút). Nhưng mình thấy em là người có kỹ năng đấm bóp tốt nhất chứ không qua loa. thỉnh thoảng mình lại hỏi em đấm lâu thế có mỏi tay không? em bảo đấm quen nên không sao. Sau khi làm cho mình ra thì em rất nhẹ nhàng nói hẹn gặp lại, thứ hai nữa là em cũng kịp thời lên đỉnh khi bàn tay mình thám hiểm hang cua. Thích nhất là hang cua của em đầm đìa nước và rất ấm.
Điều đặc biệt nữa là khi mình típ cho em, em nói cảm ơn và cũng không thực sự để ý mình đưa bao tiền rồi nhẹ nhàng ôm ấp mình lần nữa và hai đứa chia tay. Ra cửa về phấn khởi quá leo lên xe phóng thẳng về nhà.
P/S: Nếu em cứ giữ được phong cách vui vẻ, trách nhiệm và đầy tình cảm như vậy, sẽ hữu xạ tự nhiên hương thôi.

Đính kèm