Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Cảm nhận về menspa - phan văn trị

Hấp Tinh Man

Thành viên mới
Chào các bác ạ . rảnh rỗi ngồi viết bài nhân ngày rảnh rỗi và cũng ngồi xem box sau nhiều ngày không theo dõi :) , quay lại sau 1 thời gian không theo dõi thấy box sôi nổi ghê :) nên cũng đú viết bài cho xôm ( tính e chỉ âm thầm chơi thôi ít khi viết bài vì văn ko hay và cũng vì lười ) .
Chả là tối hôm lâu lâu có ngồi uống rượu vs 2 ông bạn hết cuộc rượu mấy ae kêu trong người mệt mệt định đi hát nhưng hát hò '' vịn '' mãi cũng chán mà đi check giờ này thì mấy em hàng ruột lại không làm đêm nên ae mới nảy ra ý đi masa . bình thường mình ít khi masa 1 là tiếp khách tiền chùa thì đi hoặc ae có nhã ý mời thì đi còn đâu toàn đi check :) . gọi điện cho ông anh hỏi khu vực masa thì ông hỏi đang ngồi đâu gần tôn đức thắng không ? mình có cái rõ to , thế là ông chỉ nhắn ngay cho cái masa ngay đầu phan văn trị :)) . thế là phi tốc độ ánh sáng từ xã đàn sang tôn đức thắng :D
Đến nơi dựng xe đi vào , chọn gói 280k , cảm nhận khu lễ tân khá đẹp , ấm cúng , nhân viên lễ tân nói năng lễ phép , mình vẫn nhớ như in cậu dẫn khách '' rất cứng '' từ cử chỉ khuân mặt cho đến cách nói chuyện mình cũng bông đùa vài câu mà cậu ấy vẫn trả lời rất nghiêm túc , vào thang máy cậu ấy cũng hỏi xã giao vài câu mình cũng nhiệt tình đáp lại . nói chung là được .
Vào phòng thì không đc như bên ngoài nhưng sạch sẽ , bồn tắm rộng rãi , bường tắm vách ngăn thuỷ tinh
Ngồi 1 lúc thì nhân viên vào e của mình theo đánh giá riêng không giả cũng chả trẻ bình thường vào phòng 1 cái e bảo mình '' a cởi quần áo đi '' mình cũng răm rắp nghe theo cởi thì cởi sợ đếch thì không cởi . cởi xong e bảo mình nằm úp rồi e ấy bôi cái dầu gì gì lên người ấy mình lúc đấy mình hơi mệt nên kệ để e ấy làm gì thì làm rồi chuyện qua lại mình hỏi e sinh năm bao nhiêu em bảo '' e sn 90 '' đến lượt e hỏi lại mình , mình bảo sn 88 em ấy cười 1 cái rồi bảo : '' trẻ thế mà đi masa rồi á '' ? mình dập luôn : '' 28 tuổi không đc thì bao nhiêu tuổi đc hả em , trẻ không chơi già đổ đốn e ạ '' , em ấy cười cái rõ dài , xong chốt luôn : '' a là khách trẻ nhất em từng làm đấy '' , mình mới đùa lại : '' thế e toàn làm cho tầm 5x 6x à , biết thế anh bảo anh 7x cho e đỡ ngại đấm BÓP tự tin hơn '' em lại cười kèm theo đó gẩy chim mình 1 cái :)) rồi bảo : '' a dâm lắm '' . Rồi vào tắm thì e ấy đứng vào bồn xịt nước kì cọ các kiểu cho mình .
Masa xong e hỏi mình thư giãn không mình mới hỏi ở đây HJ hay BJ e ấy hỏi lại thế a thích kiểu gì ? e thì thích BJ hơn nên bảo luôn a thích BJ rồi hỏi luôn thế ở đây em BJ thì thường tip bao nhiêu em ấy bảo thường BJ thì 500 - 700 còn HJ thì 200 - 300 , thế là bảo e ấy HJ cho mình đồng thời mình nhìn đồng hồ xem còn thời gian không e tính còn 20p nữa thoải mái , e ấy nhanh nhẹn bảo đợi e tí e gọi hỏi lễ tân xem còn giờ ko ?, e ấy gọi xong ừ ừ rồi quay ra bảo mình là '' hết giờ rồi anh ạ '' mình cũng không hiểu luôn rõ ràng theo mình nhớ chính xác lúc e ấy vào phòng đến hiện tại thì vẫn còn 20p nữa mới hết giờ ??? rồi e ấy HJ luôn cho mình mà e ấy HJ nhanh vãi cứt như kiểu ai đang đuổi ấy :((( mình bảo e làm chậm lại đi anh hơi đau thế là e ấy làm chậm lại mình cũng tiện tay bóp vếu e ấy và cảm nhận . 5p sau mình ra , xong mình đi rửa chim , e ấy thì chuẩn bị khăn lau cho mình và mình tip cho e ấy 300k .Dù trong lòng vẫn còn hơi bức xúc vụ thời gian 1 chút nhưng bù lại e ấy biết đùa , nói chuyện vui vẻ .
Xuống đến nơi tầng 1 đã thấy 1 ông bạn đã ngồi ở đấy rồi mình hỏi có ngon không thì gật đầu cái rõ nhanh rồi cười khoái chí . còn 1 ông nữa cũng xuống ngay sau mình và đi cùng e tiếp viên luôn nhìn cũng trẻ người gầy chân bé tí ( e đang nghi có phải em 97 - 98 còn zin mà mấy bác trước đi rồi về khen không nữa :D) . hỏi có ngon không cũng bảo ngon ngọt rồi cười kiểu dâm dê éo tả đc
* chốt theo quan điểm của e : ngoại trừ mỗi vụ thời gian làm thì CSVC sạch sẽ , nhân viên được , thái độ và cung các làm việc tốt
Mà các bác cho e hỏi luôn ví dụ mình mua gói masa 90p thì mình masa đến hết 90p thì mình ra đúng không ? trừ trường hợp mình không thích nữa thì mình ra trước thì ko nói . Tại mọi lần trước đi sakura đội nhận hay fortuna em mà thư giãn xong nếu còn giờ thì các e ấy toàn đấm lưng hoặc ngồi chém gió đến hết giờ mới ra tự nhiên lần này đi ở đây ra trước giờ mà e vẫn còn mỏi lưng nhưng thấy e ấy bảo hết giờ nên e cũng chẳng muốn nói nữa . Tiện đây các bác cho e hỏi về cái này luôn vì e ít đi masa và cũng để biết để sau này còn biết đường ăn chơi lần sau ạ .